Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kima mdogo, Mar 22, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf nisaidieni frequence na symbol rate za dishi za tbc,itv,star tv na chanel ten, nina miez 3 sijaangalia tv naombeni msaada
     
Loading...