Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by fikirini, Jun 13, 2011.

  1. fikirini

    fikirini Senior Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    habari wana jF, nina tatizo la ku edit basic infmtn kwenye akaunti yangu ya yahoo mail., niliyoifungua tangu 2004. kila nikiedit jina langu, sioni mabadiliko, i mean nikisha sign in..naambiwa Hi........(linatokea jina la zamani) na sio badiliko nililofanya..na pia ninapotuma barua pepe linatokea jina la zamani kwa yule mpokeaji..nahisi nakosea mahali. naomba muongozo
     
Loading...