Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by mickytop46, Feb 24, 2011.

  1. m

    mickytop46 Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    jaman wana jf mimi ninatatizo la uume kusinyaa na kuwa mdogo ila ninapokuwa nataka kusex unadinda vizuri na unanguvu sana ila nilikuwa naomba dawa au ushauri wa kufanya usiwe unasinya na pia naitaji uongezeke unene tafadhali naombe msaada wenu
     
  2. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pakaa pili pili kichaa kwenye hiyo kitu.
     
  3. m

    mickytop46 Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    plz kuwa serious mr.
     
Loading...