Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada wenu

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by bakarikazinja, Feb 12, 2011.

  1. b

    bakarikazinja Senior Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nina kipaji kizuri cha kuandika kazi za fasihii nimesomea kazi za ubunifu university of dar es salaama lakini sijui nifanyeje ili nikiendeleze kipaji changu kwani nina mengi moyoni ila kupitia hizi kazi ndio na weza kuyatoa hadharani
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama hujui ufanyeje huku unatambua kwamba una kipaji basi nenda ukalale kwa kuwa hujui chochote!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu si umshauli tuuu kama huna la kusema tulia, wacha wanyemichango yao watoe!
     
  4. b

    bakarikazinja Senior Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana henge maana sababu moja wapo ya kujiunga na jamvi ni kupata ushauri na ndio maana nipo humu hivyo naomba unishauri na siyo kunitukana
     
  5. nkyandwale

    nkyandwale Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Hongera kwa kuwa mbunifu, naamini baada ya kitambo kidogo utabuni namna ya kuendeleza kipaji chako, ndiyo maana zawo la wasomi ni kubuni na kutafiti ili kutatua adha zinazotukabili kijamii. chonde usijiunge na vikundi vya mafisadi kwa mafanikiyo ya chapuchapu. upo hapo!:msela:
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Andika kazi zako, kama ni hadithi, michezo ya kuigiza au mashairi, badaye tafuta shirika la kuchapisha. Ikiwa ni za kielimu unaweza kupeleka Oxford University Press.
    HATUA YA MWANZO: KUSNYA KAZI ZAKO NA KUANDIKA.
    Usivunjike moyo
     
  7. b

    bakarikazinja Senior Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante mama mia nitafanya kama ulivyo ni shauri ila hawa oxford university press sijui wako wapi ?ila na shukuru sana
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kaka, UDSM, pale Taasisi ya Taaluma za Kiswahili(zamani TUKI) kuna Idara ya Fasihi, Maandishi na Uchapishaji. Hebu fika uwaone wahusika, nadhani unaweza kupata msaada pale.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Wako pale Mikocheni B, shuka kituo cha pili mbele ya hicho cha B, kama unatokea Kawe, vuka barabara, utaona jengo la CCM, uliza wadau Oxford ni wapi, watakuelekeza.
     
  10. b

    bakarikazinja Senior Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante sana kwa kunijuza hivyo nitakwenada kuwaona mungu akubariki
     
  11. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Onana na shingogo akupatie DVD ya Streat Univercity utajua namna ya kutoka kimaisha kwani uliyosoma UDSM hakuna kitu , ulitumia muda na karo ya wazazi bure.
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Jamani usikiponde hivyo chuo chetu - bila justification yoyote.
     
  13. b

    bakarikazinja Senior Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    okay nashukuru ila huyo shigongo nitampataje ndugu zangu
     
  14. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mkuu kama una kipaji tafuta compyuta aanza kuandika na washirikishe watu then chapisha nawe utatoka
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nilitaka kukuelekeza wapi ipo Oxford University Press, lakini naona tayari umeshaelekezwa. Fuata ushauri huo uliopewa wa kuziandika kwa Compyuta. Ukiwa tayari wasiliana nami nikuelekeza kwa mtu ninayemjua hapo OUP.
    KIla la heri.

    Ah! Amgalia kwenye maandishi mekundu. Jina langu hapa ni Mammamia, lote pamoja na "double m" na sio mama mia.
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ah, just id tu bana, muhimu kuelewana.
     
  17. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtafute mtu mmoja anaitwa babalao anapatikana humuhumu jamvini, binafsi simjui ila anadai kuwa anasaidia watu kwenye mambo kama hayo
     
  18. b

    bakarikazinja Senior Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante sana wanajamvi yaani kwa ushirikiano mlionipa naona kama vile mbele yangu kuna mwanga fulani yaani sijui siku zote nilikuwapi kujiunga na jamii forum
     
  19. b

    bakarikazinja Senior Member

    #19
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mungu awajalie sana kweli maendeleo ya mtu yapo mikononi mwa watu
     
  20. C

    Choveki JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndugu Bakarikazinja;

    Nimesoma ujumbe wako, mara kadhaa kwa siku tofauti leo ndo nimeona niandike ushauri wangu, kwani naona hakuna aloandika, ni hivi;

    Tafuta sehemu ambayo utajitolea au utatumia kipaji chako bure (bila kulipwa), au kwa malipo kidogo yasilingana na ujuzi wako), kwani naona tatizo lako ni kuwa huna umjuaye alokuwa anga zinanazofaa (tatizo la Tz ni kuwa siyo kuwa unajuwa nini bali unamjua nani), hivyo inabidi ujitangaze mwenyewe. Mfano, tafuta gazeti uwe unatoa nakala bila hata kulipwa, au tafuta shule uwe unaenda kufundisha walimu au wanafunzi hata kama ni saa moja kwa wiki. Au tafuta Taasisi isiyo iliyo au isiyo ya kiserikali ambayo inaweza kuwa inahitaji utaalam wako, lakini hawawezi kukulipa uwe unajitolea tolea huko. (ukiona vipi ni PM au email ili nikueleweshe zaidi)
     
Loading...