Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada wenu wanaJF wenzangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIBURUDISHO, Jul 5, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kipindi cha siku za usoni kati ya mwaka 2004 na5 niliwahi kuwa na uhusiano wa kimapenzi na dada mmoja lakini baadae baada ya kumgundua ni mbwa mwitu aliyejitanda ngozi ya kondoo niliamua kuachana naye.Kwa ujumla tabia yake ilikuwa mbaya!!!!!. Kwa sasa ninaye mpenzi wangu ninayempenda sana anayejiheshimu na tunathaminiana.Hivyo basi ktk hali isiyokuwa ya kawaida kwa siku chache zilizopita nimegundua kuwa mpenzi wangu huyu wa sasa ameanza urafiki na yule dada tuliyeachana naye hapo awali.Nikizikumbuka tabia za awali za yule dada zisizokuwa na chembe ya staha nipo tayari kuachana na huyu mpenzi wangu endapo nitakapomweleza juu ya urafiki wao asikubali kuachana naye. NAOMBA nieleweke wazi kuwa simkatalii urafiki wake na huyo dada kwa sababu niliwahi kuwa naye la hasha!!!!!!
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    Cha msingi ni kumweleza ukweli juu ya mahusiano yako ya awali na huyo dada na kwa nini uliachana naye. Sababu za kuachana naye ndo hizo zinazokufanya usipende awe na urafiki naye.....
     
  3. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uliwahi kumweleza kuwa ulikuwa na mahusiano na yule dada?
    Kama hukumkosea huyo mpenzi wako wa zamani wala hukumfanyia kitu kibaya wasiwasi wa nini
    mpaka unasema akiendeleza urafiki na huyu mpenz wako wasasa unaweza nae kuachana nae,
    je, kuna uhusiano gani kati ya urafiki wao na mapenzi yenu?
    kama kweli mnapendana kwa dhati hilo haliwezi kukufanya utengane na huyo mpenz wako lbd kama una jingine
     
  4. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hivi wewe utakuwa unajisikia vizuri sana kama mkeo unayempenda kwa dhati anakuwa na urafiki na madada wanaojiuza????? Eti kisa tu unampenda kwa dhati?.Upo nyumbani wanakuja hao rafiki zake wanaanza kupiga story na mkeo juu ya biashara yao ya kujiuza!!!!!!!!!!!!????????????
     
  5. H

    Hayati Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafuta muda mzuri kumuelewesha sabbu za kutaka asiwe rafiki ykhuyo msichana tafadhali tumia busara na maneno laini kwani inaweza badaye kusababisha kuachana.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mweleze huyo mpenzi wako kuhusu huyo mdada. Muweke wazi kuwa mliwahi kuwa na mahusiano ya kimapenzi, pia mwambie why ulisitisha mahusiano. Hope atakuelewa.
     
  7. charger

    charger JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwambie tu ukweli na jinsi unavyojisikia maana hapo kuna mashaka juu ya huo urafiki usikute huyo aliye achwa anataka amwingize mkenge na mwenzie kwa kuona labda anafaidi.Mtu akikupenda kwa dhati yupo radhi a sucrifice mambo yake ikiwa yanaonekana kuhatarisha uhusiano wenu.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Una matatizo mawili!La kwanza unaogopa matokeo ya urafiki wao kuwa mabaya kitu ambacho huwezi kubadili,hivyo ni ujinga kuogopa jambo ambalo liko nje ya uwezo wako,pia fahamu hizo ni hisia zako tu sio kitu halisi,pengine urafiki wao ni wa kawaida,jambo la pili,hauko tayari kumuacha,unampenda bado,kitendo cha kutaka ushauri hapa kinaashiria kuwa hujui cha kufanya au hauko tayari kufanya unachofikiria,so unayosema kuwa uko tayari kumuacha sio kweli,jikague vizuri,acha kuogopa mawazo!Kaa na mpenzi wako!
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Mpige stop haraka huyo mpenzi wako. Na mwambie kabisa achague either you au huyo X. Ninachoona ni kuwa huyo X atakuwa na hidden agenda. Lazima akuharibie. Yani kwenye wasichana wote ameona awe na urafiki na girlfriend wa X wake. Lazima atakuwa na mission ya kukukomoa.
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,733
    Trophy Points: 280
    "Birds of a feather, flock together." - Wahenga
     
  11. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rafiki wa adui yako ni adui yako.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,070
    Trophy Points: 280
    mbona issue ndogo tu hiyo. zungumza na mpenzi wako, mueleze kinagaubaga a to z kuhusu ex wako kwa mwanamke mwerevu atajua cha kufanya
     
  13. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mweleze hutaki awe na mazoea na huyo x wako.kama ni mwelewa atakusikia.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye red? Mmmh kama ya kutunga hivi.
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    ukisema siku za usoni maana yake ni siku zijazo au siku za mbeleni mkuu...kuhusu huyo mpenzi wako nakushauri umpe ukweli kuhusu huyo X wako ili ajue ana deal na mtu wa aina gani.ukiona haelewi somo jua tabia zao zinaweza kuwa zinafanana kama mkuu Mentor alivyosema kwamba ndege wanaofanana huruka pamoja.
     
  16. MaVa

    MaVa Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli km kweli unamfahamu huyo dada hana tabia inayofurahisha, mwambie tu huyo sugarbanana wako kuwa hutaki awe na mazoea na huyo dada...km kweli anakupenda na mnasikilizana atakuelewa na mambo yataisha!
     
  17. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Asanteni sana kwa ushauri wenu nimekwishaufanyia kazi na yeye mwenyewe amekili kweli niliyomwambia juu ya huyo rafiki ni ya kweli ,na hata yeye mwenyewe ameniambia tayari alikuwa amekwishaambiwa na rafiki yake mwingine juu ya tabia mbaya isiyofaa toka kwa huyo aliyekuwa rafikiake.
     
Loading...