Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni msaada wenu wana jf!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by korino, Feb 16, 2012.

  1. korino

    korino JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    habari zenu na polen kwa majukumu! naombeni mnisaidie hichi kitu..mm ni mdada mwenye umri wa miaka 26 ..nahitaji kujua kinanchompendezesha sana mwanaume kwa mkewe au girlfrend wake haswa ni nn?je ni mapenzi wanapokuwa faragha(kitandani)au ni uzuri wa sura ya mwanamke au shepu yake au pesa?maana nimekutana na visa vingi juu ya wanaume wanaosaliti ndoa zao na kwenda kwa wanawake wengine! je ni kitu gani hasa wanaume wanadatishwa nacho?wewe km mwanaume unadatishwa na nini kwa mwanamke/mkeo?na wadada wenzaangu naomba tuchangie mada yetu...ahsanteni
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    heshima
     
  3. korino

    korino JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    so bro wangu km mkeo anaheshima lkn hawezi kupika,mchafu,yale mambo yetu ya faragha ndo hajiwezi kabisaaaaa! we kwako anafaa fresh?!!
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni adventure tu inayotufanya tupende kuonjaonja hata kama hao wa nje hawafikishi hata robo ya masifa ya mamsap.... (changanya na zako, usinikwoti teh teh teh)
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Korino, wewe ni mkorino?
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mi napendezwa na mwanamke anayemjua Mungu.
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mwee...moe naona wat attracts man is sex without commitment...basi hapo ni raha tupu jist ofa sex and be pretty...thats ur job as a woman
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    mmmhh........??
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hili labda ww pekee au wavulana but wanaume means real mens hawamchukulii mwanamke km ww ulivomchukulia hapo wala hawavutiwi na mwanamke kwa ajili ya hayo uliyoandika apo!labda km ni kulingana na upeo na namna uvutiwavyo na wasichana kwa upande wako!
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utampenda mwanamme kwa mengi kwaupande wangu kwanza tabia,mpole mwenye busara ,Hana papara kwenye Sita kwa Sita unapokua nae hata waje warembo kuliko mm yeye wala hawamshughulishi,anaejali mm na familia yangu japo kwa Salam ,mie Huyo Ana nibeba kwa kidole cha mwisho.
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    no nid to bite my head bana...loh mnakuwa wakali kumbe mwiaho wa siku bado wanaume pita nyie mbavuni
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dia kila mwanaume ana vionjo vyake,ila kuna vitu general ambavyo asilimia kubwa ya wanaume wanapenda na kuvutiwa navo,kwanza heshima,kujiamin as a woman,mwelewa,mkweli,wivu wa kiac,mapnz ya dhati,kujituma na ubunifu kitandan bila kusahau usafi wako binafsi na ndan ya nyumba/rum,hawapendi mdomo,omba msamaha ukoseapo,jua kuhandle tempa zako,ucwe mbishi,kuwa na mashost wacoeleweka,ujue maisha nini na co kupenda starehe wakati wote,na kubwa zaidi kutulia kwenye mahusiano co kua na tamaa za kijinga.
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Kwanza hili jamao ni gumu,ila Kwangu mimi,mwanamke anaejua kuwa yeye ni mwanamke inatosha kabisa kuuteka moyo wangu!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Canta,nimeikubali post yako,would u marry me?
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Wanawake wanadata na KENDEzetu kuliko kitu chengine kipatikanacho kwenye mwili wa mwanaume ndo nilivyoambiwa na mahabuba wangu nyie je?
     
  16. Mfalme Daud

    Mfalme Daud Senior Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nadatishwa sana na kwanza uzuri wa sura na umbo na nisione soo kuongozana naye, mwenye mipango ya maendeleo, msafi, mcha Mungu na asiyetumia vilevi, mwelevu, MWAMINIFU!!! Ukiwa nazo hizo, hakika dunia sasa itakuwa paradiso ndogo kwangu!! Sintatamani yeyote yule!
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha!Eiyer!mzima swaiba?jaman hata km ni kupropose ndo inakuaga hv?umechelewa wangu nishamkubalia Salvado wangu lol
     
  18. korino

    korino JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapana mm c mkorino
     
  19. A

    AlicecFrerichs Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni adventure tu inayotufanya tupende kuonjaonja hata kama hao wa nje hawafikishi hata robo ya masifa ya mamsap
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ni ngumu sana ku-generalise-ila ukikaa na mtu kwa muda flani,unaweza kumsoma kuwa ni vitu gani yeye huwa anapenda
     
Loading...