Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni Msaada Wenu Wakuu ....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by under_score, Dec 12, 2011.

  1. under_score

    under_score Senior Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    habari waungwana?

    kwa yeyote mwenye ufahamu juu ya jambo hili wakuu, em naombeni kujuzwa tafadhali, hivi mwanamke yu aweza kuwa kwenye bahati ya kubeba ujauzito baada ya siku ngapi kupita tokea siku ya mwisho ya kumaliza hedhi ?

    we are planning into making a baby in 2012!
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    9 hadi 18........!!!

    Sorry, uko kwenye ndoa??? Na kama ndiyo, ndoa yenu ina umri gani???


    Babu DC!!
     
  3. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa kujiita "Under_Score" hiyo kazi tayari imekushinda. Maswali haya bestman wako anaweza kukusaidia.
     
  4. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Safe periods: kuanzia siku ya kwanza hadi ya hedhi hadi siku 10. Kuanzia siku ya 11 hadi siku ya 18 ni danger periods yaani siku ambazo mimba yaweza kutungwa. Kuanzia siku ya 19 hadi hedhi nyingine ni another safe periods.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    US, wakati unajiandaa kupata mtoto ni wazo la busara kuonana na dr wa wanawake. Mtapata ushauri na kupata nafasi ya kupima afya zenu. Uki-google pia utapata khabari za kutosha na free calendars za kukumbusha siku kwa alarm. In a nutshell, siku ya 10 hadi ya 16 kuna uwezekano wa kubeba mimba. Japo pea iko kwenye siku ya 11 hadi 13. Hiyo extension ya mwanzo (day 10) inacheza na uwezo wa sperms kudumu kwenye kizazi na hiyo ya baada (14-16) inacheza na uwezo wa yai lililopevuka kuendelea kuwa hai
     
  6. under_score

    under_score Senior Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah! ebwana 'Mfwalamanyambi' na we kwa hilo jina na huo ushauri wako wa mawazo, mi sina comments aise zaidi ya kukusamehe tu! thanks anyway, see you tried it out.-

    Otherwise nawashukuruni nyote kwa mawazo ya kiungwana na darasa zuri sana ambalo na imani limekuwa ni kwa faida ya wengineo pia waliokuwa njia-panda kama mimi, big up JF!
     
Loading...