Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada wenu wa kufunga kastesheni kadogo ka Tv!!!!!!!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Aug 12, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJF wenzangu habari za jioni baada ya purukushani za siku nzima natumai mu wazima.Nalileta mbele yenu hili linalonisumbua kichwa.Kwa ufupi jamaa zangu wa kanisa huko mikoani wana hospitali yao ya misheni wanahitaji kufunga Tv kwa kila wodi za wagonjwa ili muda wa maombezi unapofika pastor aweze kuendesha ibada ya maombezi akiwa ofisini kwake na wagonjwa kupokea maombezi hayo kupitia kwenye tv zilizo kwenye wodi zao. Maana hapo kabla na hadi hivi sasa anafanya maombezi kwa wodi zote kwa kutumia redio na spika zilizowekwa kwa kila wodi kutoka control room ambako ni ofisini kwake. Naombeni kwa wanaofahamu wanisaidie ni vifaa gani vinavyotakiwa.Umbali toka control hadi kwenye wodi ni kama mita 150 hadi 200 na wodini inatakiwa wapokee hayo mahubiri kwa UHFau VHF.msaada wa mawazo tafadhali
     
  2. aabb

    aabb Senior Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  3. N

    Ngulyagwene New Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waone mafundi wa mambo hayo watakusaidia,inategemea uko mkoa gani,kama ungekuwa Dar ningeweza kukupa fundi mzuri
     
  4. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Samahani bosi unaweza kuniainishia bei zake na zinapopatikana?
     
Loading...