Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada waungwana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JPM605, Oct 1, 2012.

  1. J

    JPM605 Senior Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi ni kijana niliepangwa DUCE BEDS. Nimetokea Kilimanjaro na hapa Dar nimeshukia maeneo ya Kigamboni. J1 niliripoti Chuoni nikakuta ya kuwa sijapangwa hostel yoyote kati ya Mabibo na Mbagala. Nilijiandikisha katk ofisi za DARUSO ili nipewe malazi mbadala jambo ambalo sijafahamu hasa litakuwa na hatma gani! Nimesikia ya kuwa Hostel Za Mbagala huwa ziko mbali na hivyo wengi hawana utayari wa kwenda. Binafsi naomba kama kuna mtu wa namna hiyo nifanye nae majadiliano yatakayoweza nisaidia kupata malazi. Ahsanteni!
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ningependa nikusaidie ila sina ufahamu kwa hili...ila jaribu sana fwatilia hiyo ya mbagala...mengine tungojee wataalamu waje....
     
Loading...