Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada wanajamvi jamani!!! Sijawahi kupanda treni kesho ndoto inawezatimia

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Karibuni masijala, Oct 23, 2012.

  1. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msaada wa mawazo, maelekezo, maoni na ushauri nitauzingatia, kwanisijawahi kupanda treni; tangu niletwe kwa msaada wa mola hapa Tanzania; Nina umri wa miaka 28 Tanzania tangu uhuru 51. Vyombo vya habari TV nimeona treni za Mwakyembe.
    Mkuu wa mkoa naye kapanda.Kesho liwalo na liwe zamu yetu kasema, taadhari maeneo ya watu waweke alama zisiue nikajiogopea. Ndipo nilipowakumbuka Wanajamvi wenzangu wa JF kwani anzia kesho naenda tabata nikitokea msasani mandaz road kulivizia likipita narukia kama gari la gongo la mboto. Nimejiwekea malengo kabla sijafa napanda na ndege mwaka huu naanza na treni.
    MASWALI:» Kwani kuuliza si ujinga ni uelewa hivyo jibu kwa uhuru
    1. Je na wewe ulishawahi kupanda treni? Mwenzangu ulijisiaje kwani inakimbia sana kama ndiyo nikae mbele karibu na derava au katikati ili nisirushwerushwe sana kiuno ikiwa inarukaruka reli screpa
    2.Wamachinga watakuwa kando ikisimama kwenye mataa ninunue maji hata ya kandoro kiu
    3.Hotel itakayosimama tule inaitwaje?
    4.Treni ZoteLuxuary au?
     
  2. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makubwa...
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli Nyani Ngabu alisema miafrika ndivyo ilivyo? Sasa namna ya kupanda treni au kama kuna aliyewahi kuipanda itakusaidia nini kama siyo ulimbukeni mwanangu?
     
  4. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama kuna aliyepanda nitamwelewa zaid
     
  5. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio tanzania ni zaid uijuavyo, "Ukiniambia makubwa ndo nini kwenye treni usininyime wazo kesho nisiumbuke au wandish wakapata habar nikatokelezea kwa ushamba niutoe hata wakinikuta nazungumziaje hiyo huduma niwawakilishemawazo ya wanajamii
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Huwa halisimami,unadandia likiwa katika mwendo
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kha ha ha ha ha haaaa!

     
  8. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baba nakuheshimu kwa mujibu wa amri ya 4 umeishi zaid waswahili wanasema, ukiona njani mzee kakwepa mishale mingi la treni vp funguka hapo zamani za kale nilipanda tren ehee halafu.....
    halafu kumbuka umejibu swali moja hayo mengine na la 5 mawazo yako baba siamini kwenye mtiani ulikuwa unajibu swali moja usingefikia hatua uliyofikia kielimu hata ukaweza jamii kuchangia na hata kuandika treat
     
  9. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina maana hawahitaji fedha na uniambie jion kwani watakuwa wamepata za boss wakimbize wanaenda kufuturu unaniogopesha wanawahi ahera hawaelewa wanapoambiwa mwendo kasi sio mzuri je wenye ulemavu na mwendo kasi jamani tunajipendelea hata katiba si rafiki kwa walemavu kusoma na kutoa maoni treni nayo
    na wasiwasi na jibu lako nachojua kinakimbia ni hayo magari ya makufuli ambayo hata barabara yake wajerumani ndo wanatujengea kama kweli na usafiri wa mwakyembe ni kasi njoo wakina ngorikaa tanzania zaid ujuavyo jamani mnabeba watu
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Sasa hili nalo ni la kuanzisha uzi kweli!!?? Hv kama mtu hana la maana la kuandika si unakaa kimya tu jmn. Miaka 28 unaonekana bado hujakuwa kiakili au ni limbukeni. Kapande treni la Kigoma ndiyo utajua ni lakshari au staki shari.
     
  11. J

    John W. Mlacha Verified User

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    really Tanzanian..msishangae huyu akawa waziri wa elimu baada ya muda
     
  12. by default

    by default JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaita trani aka gogo au muwa
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bongo tambabare kweli..
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    He.... Gongolo lishaanza kutoa huduma mjini..??
     
  15. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie nimepanda treni enzi nasoma tabora,it was funny tulikuwa twaimba na kucheza bac abiria wanatushangaa 2 ila kulikuwa na karaha za kuibiwa ,harufu n.k
     
Loading...