Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada wa software za computer aided engineering

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by OPTIMISTIC, Oct 28, 2011.

  1. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Salaam,

    Ninahitaji software za Autodesk - Autocad na Invertor any version may be 2008, 2010 or 2011, nimepata shida ya computer yangu hivyo nimepoteza softwares zangu muhimu sana.

    Naombeni sana msaada wenu, if possible jinsi nitakavyozipata pamoja na gharam zake niko nje ya Dar es salaam
     
  2. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu,najua inasumbua kiasi gani.Nilishawahi kupatwa na problem kama yako miaka kadhaa iliyopita.Hauna jamaa waliopo Dar wakutumie CDs (burned aka pyrated softwares maana ndiyo wengi tunazozitumia)hata kwa bus? Maana hata mwana JF yeyote atakuwa nayo sidhani kama itakuwa rahisi ku-upload kutokana na ukubwa wa hizo softwares.Namna nyingine ni kusema mkoa hasa ulipo kama kuna mtu yupo hapo hapo au ana jamaa yake ayeweza kuwa nazo akuunganishe naye.Ni hayo tu mkuu.
     
  3. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante sana kwa reply,
    Mimi niko Tanga plse kwa umuhimu wa software naomba kama unaweza kunisaidia, nitumie gharama za kucopy na kusafirisha kawaida tunatumia mabasi Rahaleo kwa kutuma pacels. Niko tayari kutuma hela ini advance kwa mpesa kama utakuwa tayari kunisaidia na naomba nitajie tu if there is any extra costs involved

    Please naomba nitumie PM if you are ready to assist.

    Ninatanguliza shukrani
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mm PM maxence melo
    Niliwai kuona thread yake kwenye jukwaa hili ana moja katika ya hizo ulizotaja ( http://www.jamiiforums.com/tech-gadgets-and-science-forum/141425-autodesk-autocad-2012-a.html)

    pole sana
     
  5. g

    gomer Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni ......Computer Aided Design - CAD

    Tafadhali be specific na aina ipi unataka kutumia;

    Tembelea Autodesk 2012 Products - New Releases

    Download trial ya chaguo lako.

    Tembelea http://www.youtube.com/watch?v=Ol9whDjfe4g&NR=1

    Kama Denti nitakusaidia Bure.. nimedownload za kuenea...

    Muhimu chaguo lako ... OS bit ipi unatumia x86 ama 64bit ...

    Wasalaam
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna mkaka anauza software za engneering including autocard 2012 ngoja nikupm namba yake kwani sidhani kama ni sahihi kuweka public bila ridhaa yake
     
  7. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashukuru sana wanajf kwa msaada wenu mkubwa, sasa nimeipata through mwendakulima cjaiona physically ila tayari imetumwa kwangu, imagine @ no cost, thx so much. Nimejifunza kitu kikubwa mno. Kuhusu gomer pole i thnk you r still juniour in eng field, these softwares r more than designing n I was very specific thats why your fellows understood wht I was asking for. But thx 2u
     
  8. G

    GHAXA Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukitaka software za AUTODESK inc unaweza download trial version kwenye mtandao wao kisha utafute product keys na activation keys kwenye mtandao wa www.keygens.nl
     
Loading...