Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni Msaada wa mawazo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zeddicus, May 5, 2012.

  1. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Great thinkers naombeni ushauri wenu kuhusiana na hili,tangu nikiwa o level nilipanga nitakuja kusomea maswala ya land(bachelor of sciense in land management and valuation pale chuo kikuu Ardhi) ndoto zangu niliona zikianza kutimia pale nilipochaguliwa kujiunga kidato cha tano mchepuo wa EGM nilijitahidi sana kusoma kwa bidii mitihani ya kishule pamoja na mock nilikuwa nikifaulu vizuri,sasa katika matokeo ya mwisho yaani NECTA mambo yamekuja tofauti kabisa na nilivyokuwa nikifikiria nimepata division 3 ya 13 yaani ECO-D GEO-D A/MATHS-E..je kwa pass mark hizi still naweza kwenda kusoma hiyo program? Natanguliza shukrani zangu kwenu.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We vip?yan wenzio wana EEF na wanachaguliwa pale ardhi,we ndo unajidai kukata tamaa!apply faster utapata.ardhi hawana maringo kama baba yao udsm.
     
  3. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    asante sana senator,vipi mambo ya mkopo?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    nadhan land magt ni moja ya kozi zenye priorities so possibility ya kupata mkopo ipo.over
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    >bachelor of sciense in land management and
    valuation
    >code:AR013
    >Admission requirements:2 princpals in geogr,econ,math,hist,a/c,commerc etc.
    >Minimum Institutional Admission Points:4points(wewe una 5)
    >Admission capacity:120
    >Duration is 4yrs
    >Tuition fees is 1,300,000/=
    >Possible loan amount is 1,300,000/=
    Tafakari,chukua hatua. Ila utafute na vyuo vingine,usitegemee chuo kimoja,kutakuwa na competition kubwa!
     
  6. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    asante sana msafiri kwa information
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nakshauri uende ukaapply, kwa ardhi university cutoff points nafikiri ni 4 au 4.5 sasa uusikate tamaa wewe unazo 5.
     
Loading...