Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada wa mawazo au ushauri kuhusu Tablet PC

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Michael Amon, Jan 3, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Habari yenu members wote wa jamii forums. Ninaomba msaada wenu wa mawazo au kuhusu tablet PC. Mimi na kampuni yangu ya Young Master Supplies and General Enterprises tuna mpango wa kuleta Tablet PC's na kuziuza hapa Tanzania kwa bei nafuu kabisa kama hiyo hapo inayoonekana hapo chini.
    71jAp4Li-KL._AA1500_.jpg

    Ila tatizo sina uhakika kama zina soko hapa Tanzania. Ninaomba kama kuna mtu yoyote mwenye ufahamu zaidi kuhusu hizi Tablet PC aniambie kama zina soko hapa Tanzania au la ili nisije nikaleta zikashidwa kuuzika na matokeo yake nikapata hasara. Natanguliza shukrani za dhati kwa yeyote ambaye atajitolea kunisaidia katika hili.

    Pia unaweza kutoa maoni yako, mawazo au ushauri kupitia anwani zetu hapa chini
    Mobile: +255789 884 221
    E-mail: youngmasterent@gmail.com
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nipe moja niitest then ntakwambia!
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    ungeweka specification ya hizo tablet PC unazotegemea kuzileta na price afu tuone km ni affordable!
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Samahani dada yangu. hapa naongelea kuhusu market na sio ubora wa bidhaa. Asante
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Samahani mkuu. hapa siongelei kuhusu swala la kuuza ila ninaongelea kuhusu swala la soko. Nauliza kama zina soko hapa Tanzania au la.
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi SOKO na KUUZA tofauti yake nini? Kitu chenye soko manake ni kwamba kinauzika bro. Weka specs, brand, initial pricing n.k. then tukwambie

    Kama hutaki kuuza unataka soko la nini?
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Nadhani kaka haujanielewa. Mimi bado siajaanza kuuza hizo Tablet PC ila nina mpango wa kuuza. Ila kabla sijaanza kuziuza nilikuwa nauliza wadau kama zina soko hapa Tanzania kwa maana ya kwamba kama zinauzika au la.
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180

    Young Master
    Katika moja ya vigezo vya kujua kama soko lipo ama la ni specs za hizo tablet zako
    kumbuka siku hizi dunia ni kijiji na tz tablets zipo za samsung kama aina mbili ,ZTE na ipad 1&2
    hivyo funguka waeza pata wateja humuhumu
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Nimekuelewa mkuu kwani wewe unadhani ni Tablet PC zipi zinauzika hapa Tanzania kutokana na uzoefu wako katikati ya Tablet PC za kawaida na ipad? na Tablet Specification gani ambazo wewe unadhani zitawafaa watanzania?
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Tablets PC kama bidhaa zingine inanunuliwa kwa kuthaminisha ubora na uwezo.

    Hata vitumbua na maandazi huwa tunaangalia mpishi kuepuka kulishwa vitu visivyofaa! Otherwise jipange upya ulete uzi uliosheheni marketing strategies!

    Karibu tena!
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,048
    Trophy Points: 280
    Young Master,
    Kwa haraka haraka sana....soko liko wazi sana na brand zinazofanya vizuri sana kwa sasa ni ipad2,samsung na ZTE.

    Sasa kazi kwako kama utaleta hizo upambane na bei za sokoni,ipad2 1.5m,samsung 1m na ZTE laki 8.

    Pia angalizo makampuni yote ya simu nao wanaziuza kwa wateja wa kulipia mwisho wa mwezi....kwa hiyo soko ni pana na ushindani pia mkali!!
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Asante sana kwa ushauri wako mkuu. Nimekuelewa.
     
Loading...