Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada.....wa kujua admission ya udom kwa watu walio omba kupitia mature age entry

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dizzle1, Sep 20, 2011.

  1. d

    dizzle1 Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hi wadau naomba msaada wa kujua lini udom watatoa majina ya watu walio omba kupitia mature age entry.........mpaka leo hakuna tangazo lolote khs admission ya mature....wakati chuo kinafunguliwa soon tu hapa.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    mkuu haya mambo sio lazima kuja hadi huku unaweza ukapiga simu chuoni au ukaenda physicaly wud be better
     
  3. B

    Bukijo Senior Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Angalia website yao tena,wametoa majina ya wale waliofanikiwa kupata mkopo tu!
    Sina uhakika equivalent na mature age entry kama wamo make nimeangaza majina yote la kwangu halimo!(Equivalent applicants)
     
  4. S

    Spellan JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  5. B

    Bukijo Senior Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wa udom hawana akili timamu. Kila kitu wanakuja jf. Upuuzi mtupu.
     
  7. S

    Spellan JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We unakatwa!
     
  8. B

    Bukijo Senior Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwan JF ni ya watu gani?. We ndo mpuuzi zaidi kwani unaleta ubaguzi ndani ya jamii!
    Akili yako ya kukariri kua watu flani ni muhimu kuliko wengine ndo inakufanya useme usiyoyajua!.Usilolijua ni bora ukae kimya Mzee kwan umewapima na kujua akili zao kua sio timamu?.**** usituletee ujuha wako hapa tafadhali! Kaa kimya!.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Naomba nieleweke Udom imejaa vilaza .
     
  10. S

    Spellan JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kilaza ww mwenyewe, coz akili yko inaelekea iko chini.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    ingekuwa chini si ningesoma udom kama wewe?
     
  12. S

    Spellan JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi ww ni mwamke? coz baadhi ya wanawake km ww ni wambea mbea wanaotoa hoja bila factual data.
     
  13. d

    dizzle1 Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    punguza ujinga wewe ni mwanafunzi timamu kweli...huu ni mtandao wetu vjana wa kupashana habari mbalimbali zinazo husu maisha yetu ya kila cku ulitaka habari za udom tupate wapi kwn mtandao wao hawakuweka atleast hata izo fununu za kuitwa chuo nami nipo nje ya dodoma.....punguza kukurupuka,alafu inasikitsha sana huu ni mtandao wa great thinkers kilaza km wewe umeingiaje huku.
     
  14. d

    dizzle1 Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    we kilaza unajivunia nini....km ni kusoma kwn ivyo vyuo unavyofikria hata mimi nimesoma na sasa nipo udom nafanya degree nyigne unachojivunia nini wewe mjinga na helimu yako ya kudesa.....tupa kule
     
  15. S

    Said maneno Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukistaajabu ya musa utayaona ya filaun na mkumbuke ya kwamba a toad cannot run on a day time for nothing na kila problem come with gift so acheni malumbano kila m2 amaind his/her own bussness.wa2 2napanga mikakati ya kupata GPA kubwa nyie mnarushiana madongo kavipi fungeni hizo akaunt zenu.lets think positevely kujenga Taifa letu
     
  16. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    lazima utakua unapga ngwini kaka, unalala unaota gpa, ha ha ha haaa! Mimi nafikiria kutengeneza software mpya, college naenda kuchukua theories tu na hawajawahi kunikamata jst passin mark it's done! Mangwini bhana!
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Udom wanafata mtaala wa nchi gani? No field, wanawahi kufunga chuo, wanachelewa kufungua. Bodi wanapoteza pesa zao kuwathamini wanafunzi wa udom. Hakuna shule kichwani. Wanatamani kufungua chuo wakagome.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    na wewe si ndio walewale.
     
  19. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Jamani hizi taarifa wale wa 1 year to come c mnawatisha na kuwakatisha tamaa maana baadhi wapo na furaha wamepata udom halafu akiona hizi comments.........pliiiz semeni we are just kiddin.Kwa wale wote wanaoongelea facts kuhusu udom.Ila hatuwezi kunyamaza lazima tuseme maana pesa nyingi inatupwa pale kwa ufundishaji zero na yaliyosemwa hapo hata kama inaudhi ndo ukweli ulivyo siku zote lazima uume na waliochaguliwa udom wote wapo kitaa wananung'unika hivi ni kwanini???......jiulize mwana udom.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Last semister kuna Mzee mmoja aliitwa kwenda Udom kufundisha Basic Computer Application college of Education. Mzee mwenyewe alisoma B.sc Edu, mlimani ktk miaka ya sabini. Hiyo knowledge ya computer amejifunza mtaani. Anasema vipindi vyake vinajaa wanafunzi wengi computer chache moreover kozi iliyopangwa kufundishwa kwa semister nzima yeye alifundisha kwa 2weeks. Hapa kuna shule???
     
Loading...