Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada tafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tewe, Feb 29, 2012.

  1. T

    Tewe JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Nimeunganishwa na vijihuduma vingi sana vya vodacom either kwa kujua au kwa kutojua na kwasasa nakatwa hela nyingi kwa huduma hizo.
    Simu inapobaki na shs 250 naambiwa sina salio la kutosha kupiga simu, no ya huduma kwa wateja haipatikani ili niweze kujitoa kwenye huduma zote isipokuwa zakupiga, kupoke na internet.
    Anayefahamu namna ya kujitoa anisaidie tafadhali
     
  2. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni vyema zaidi ukawafata kwenye voda shop zao.
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    POOLEEEE SAANAAAA.

    Mitandao yote siku hizi ni wevi. Wanakutumia nyimbo ya kanisani na wananikata mahela wakati mimi ni ustadh.

    Kawaone VODASHOP na waku ondoshe kwenye vihuduma vya kiwizi.
     
  4. T

    Tewe JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    poa mkuu
     
Loading...