Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada tafadhali!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simeon, Jan 16, 2011.

  1. S

    Simeon Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanajamii naombeni msaada maswali haya yanayonitatiza
    Hivi ni LAZIMA kuwasaidia wazazi waliokulea?au si lazima kurudisha fadhila kwa maana lilikuwa jukumu lao kukulea?je mila zetu za kiafrika na dini zetu zinalitazamaje jambo hili?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni uungwana na ustaarabu tu!Kutokufanya hivyo ni sawa na kukosa shukrani!Kulikoni mpaka uulize haya?Umesaidiwa leo hii unaona tabu kurudisha fadhila?Kweli ubinadamu kazi!
     
Loading...