Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada sijui pa kuanzia Wakuu!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bosco Ntaganda, Jan 25, 2012.

  1. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakuu, mimi ni mwalimu wa leseni tangu mwaka 2006, sasa nimehitimu Higher Diploma ya IT hivi karibuni. Nimerudi kuendelea kufundisha kwenye shule niliyo kuwa nimepangiwa kufundisha. Sasa kwa kuwa sikusomea taaluma ya ualimu, na nipo kwenye payroll tangu mwaka huo wa 2006, huku nikiendelea kupandishwa madaraja kama kawaida.
    Naombeni mnipatie taratibu za kufanya ili niweze kuhamia kwenye kazi ya taaluma yangu (IT) hapa halimashauri ya jiji ninapofanyia kazi.
     
  2. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    watakuja hapa watu wa halimashauri wakuelekeze cha kufanya dogo, vuta subra tu!
     
  3. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sawa kaka, ngoja niendelee kuwasubiri
     
  4. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni hawa watu wa jiji, idara ya elimu ndiyo wanaonipa vitisho, wanadai eti kwakuwa sikusomea ualimu hawanitambui, hivyo sitaweza kupatiwa barua ya kuthibitishwa kazini na kuendelea kupanda vyeo, nimechanganyikiwa wakuu!
     
  5. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Umekuwa kwenye payroll tangia 2006? Una pesa kidogo kama TZS 500,000 nikusaidie? Unataka Halmashauri gani?
     
  6. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu hadi sasa bado nipo kwenye hii halimashauri ya jiji la hapa mbeya. Tatizo ni hii taaluma niliyo nayo kwa sasa (IT) haitambuliki kwenye idara yangu ya elimu sekondari. Msaada ninao uhitaji ni namna gani naweza kuhama kwenye hii idara ya elimu pasipo kuathiri ka-mshahara kangu. Sikwamba nahitaji ajira mpya mkuu, nahitaji kujua jinsi gani nitaweza kuhamia idara watakayo nitambua mkuu.
    Nipo tayari kufuata masharti yako mkuu, tunaweza kuwasiliana tu
     
  7. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kiwango changu cha mshahara hadi sasa ni TGTS D8, sina barua ya ajira, ninayo leseni tu, niliyopewa mwaka 2006. Vilevile sina TSD namba, kwa hivi nipo nipo tu wakuu wangu, mwalimu si mwalimu, yaani si eleweki. Baada ya kupewa hiyo leseni sikusomea tena taaluma yeyote ya ualimu, badala yake nilisomea Higher Diploma ya IT, sasa nipo njia panda, sijui nifanyaje ili niweze kuendelea na utumishi wa serikali, kwa taaluma niliyonayo sasa (IT), kwenye hii halimashauri yangu ya jiji. Nahitaji msaada wenu tafadhali
     
  8. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wakuu naona mnapita bila kusema neno, nahitaji sana msaada wenu wa kimawazo
     
  9. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    dogo hapa naona kama hautaweza kupata mawazo mazuri, jukwaa hili wamejazana waalimu wakilalamikia mara malimbikizo, mara mishahara, mara sijui nini.
    vile vile sidhani kama wanafurahishwa na jitihada zako za kutaka kuwakimbia kwenye viboko vya sisiemu, hahahaa.
    Ushauri wangu kwako kijana ni huu, andika barua kwa mkurugenzi wako wa jiji, ukimuelezea wasifu wako kwasasa, ambatanisha na nakala za vyeti vyako vya sasa, halafu sikilizia..
     
  10. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    we mwalimu acha kumzingua huyu mtaalam, wewe umeishalipwa madai yako?
     
  11. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaaah haaaah haaah ww kweli Jimbi.
     
  12. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahahaaa, mkuu si umewasikia mwenyewe, mara wamelala sakafuni kwenye ukumbi wa jiji, mara mkurugenzi amewanyima posho zao, unategemea watatoa mawazo ya msaada hapo? NEVER
     
  13. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kaka punguza ukali aisee
     
  14. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nashukuru sana kaka, naona nimepata pa kuanzia sasa
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    2006-2012-7yrs exp..aisee najiuliza umepataje kazi wakati kila kazi nikisoma inaitaji 10yrs exp

    ongeza 3 watakurekebishia 10 yrs ndio full exp mpwa komaa
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Mi naona uendelee kufanya kazi yako ya ualimu
    huku unaandika barua za maombi ya kazi yako mpya
    ukiitwa kwenye interview na kufanikiwa ajira ya IT
    itakubidi uandike barua ya kuacha kazi kufuatana na taratibu za ajira yako ya ualimu.
     
  17. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kaka ulisoma vizuri maelezo yangu pale juu? rudia utanielewa
     
  18. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ahsante dada kwa ushauri wako mzuri. lakini tatizo langu mie siyo kuacha kazi halafu nitafute nyingine. ninachohitaji ni kuhamia idara nyingine ili nisipoteze haki zangu, nimeingia kwenye ualimu tangu 2006 dada, you can imagine!
     
  19. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wewe kijana wakati unaandika hapa ulikuwa umelewa, sivyo?
     
  20. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duh, kumbe huu mjadala ulifikia hatua hii? Ndugu zanguni samahanini sana, nilichelewa kuwapa feedback, nilikwisha fanya maamuzi magumu. Wale maafisa utumishi walijifanya kama miungu watu, basi nikaamua kuwaachia kazi yao kimya-kimya
     
Loading...