Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada kwa yeyote mwenye ufahamu kuhusu mihuri

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Michael Amon, Jan 4, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Habari zenu members wote wa JF. Mimi nipo Arusha na ninatafuta wataalamu wa kutengeza mihuri ambao wanaweza kunitengenezea muhuri aina ya endorsement stamp kama hiyo inayoonekana hapo chini kwenye picha
    endorsement-stamp.jpg

    Kwa yeyote ambaye mwenye ufahamu wa mahali ambapo wanatengeneza mihuri ya aina hii hapa Arusha asisite kunijulisha. Au pia anaweza kunipata kupitia anwani zifuatazo.

    Mobile: +255784 554 221
    E-mail: youngmaster14@ymail.com

    Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa yeyote ambaye atajitokeza kunisaidia katika hili
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    nenda galaxy computers au ........nyingine nimesahau jina ila ipo goliondoi road opposite na meat king jirani na M bank.
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Nashukuru sana kwa msaada wako kaka.
     
Loading...