Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni Msaada kunielewesha

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mawazoyangu, Jan 20, 2011.

  1. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kuna jambo linanitatiza. je inakuwaje mwili wa binadamu akifa kwenye maji unaelea lakini kabla hajafa unazama?
    Nini kinafanya anaelea baada ya kufa?
    Je kinachofanya azame kinakuwa kimetoka anapokufa?
    Please nielezeni kwa undani juu ya jambo hili
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Mimi si mtaalamu lakini najaribu kutumia simple logic, mtu akifa ndani ya maji si kwamba dakika atakayo kufa tu ndio anapanda juu, isipokuwa itaulazimu mwili huo kukaa masaa kadhaa zaid ya 12 ndio utapanda juu.
    Kwa mantiki hiyo ni kwamba ukifa mwili unaanza kuoza kwa seli kuanza kuharibika na kutengeneza kitu kama gasi kwa tumbo kujaa na mwili mzima, hii inafanya mwili kuwa na hewa ya gasi kwandani na kuufanya uwe kama boya, hivyo kuufanya uelee.
    Subiri wataalamu waje kudadafua.
     
  3. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Thanks, nimepata mwanga mzuri
     
  4. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie nasubiri watu wa kukurupuka waanze kuchangia halafu nitakuja na jibu kamili. Haya karibuni
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    ina shawishi, lakini mimi bado sijakubali vizuri, labda niseme sio kwa binadamu tu ni kwa wanyama wote,
    unazungumzia habari za tumbo kujaa hewa lakini hata kama tumbo liko wazi, say kuliwa na samaki wa kubwa ama ndenge, bado huwa mwili unaelea tu
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Mkuu tumboni ndiko sehemu yenye uwazi mkubwa wa kutanuka na kujaa sana hiyo gasi iwe kwa ngombe ndege nk.
    kikubwa ni kuwa mwili mzima unaathirika na hiyo ila tumbo ni zaid sababu ya nafasi yake
     
  7. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    When humans die, they start decomposing immediately and this produces gases as by-products (eg, CO2 and NH3). Since gases are more buoyant than liquids, carcasses (mizoga ya wanyama) and cadaver (maiti za watu) float. Floating occurs when the gas is still inside the carcass or cadaver and its overall density is less than that of the liquid it is in (remember Archimedes Principle???)
     
  8. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Thanks a lot
     
Loading...