Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada kuhusu risiti kwenye vituo vya polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kiraia, Oct 7, 2010.

  1. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu wanaJF nimewahi kushikwa mara mbili na Polisi wa usalama barabarani mara ya kwanza kwenye mataa ya Maktaba na mara ya pili katika kituo cha karume, Niliposhikwa mara ya Kwanza nilipelekwa kituo cha Sarrender Bridge nikalipishwa faini ya 20,000 nilipouliza risiti nikapewa kopy ya Karatasi niende central polisi kwa ajili ya kuandikiwa risiti, na hata niliposhikwa mara ya pili pale Karume walifanya hivyo hivyo na kuniambia niende Msimbazi ndio naweza kupewa risiti kwa masharti ya kuacha funguo ya gari, swali langu ni kwa nini wanachukua pesa wakati hawana risiti? Je ni kweli kuwa hawana risiti au ni mchezo mchafu?
     
  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Ni swali zuri ndugu yangu, labda kwa upana zaidi tungejua sheria inasemaje pale unapokamatwa na trafiki na kutakiwa kulipa fine

    1. Ni lazima ulipe hapo hapo
    2.Vipi kuhusu funguo za gari, ni lazima uwa achie
    Kuna kitu kinaitwa notification, inafanyaje kazi
    Kwa kujua haya labda tutapata mwanga kwenye swala hili maana inaudhi sana pale unapokamatwa na hawa wala rushwa na wakataka uache gari, mwisho wanaishia kula hiyo hela.
     
  3. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    jamani tunawaomba watalaamu wa sheria watusaidie juu ya hayo.
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Rushwa tupu
     
Loading...