Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada kuhusu hili.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jaguar, Jun 21, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mdogo wangu aliyemaliza form six amekosea kujaza form za TCU katika mfumo wa OLAS.Katika cheti ya cha kuzaliwa inaonekana amezaliwa wilaya ya mbozi lakini katika form za TCU ameandika amezaliwa wilaya ya Tunduma.Alijichanganya kutokana na kwamba katika ile list ya wilaya,mbozi na Tunduma zilikuwa listed kama wilaya mbili tofauti.Nimejaribu ku-edit nimeshindwa kabisa.Nahisi hii ni kutokana na uwezo wangu mdogo katika masuala ya computer,kwa anayejua jinsi ya ku-edit hii kitu,please naomba msaada.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwanza jua kua TCU hawa deal na forms za makaratasi bali HESLB ndio wana deal na hizo form na viambatanisho vyake kimojawapo ndio Cheti cha kuzaliwa, Kama mmekosea kujaza hizo form Mnaeeza kuedit kwa kulogin katika mtandao wa OLAS kama alivyo fanya wakati wa kujisajiri, baada ya kulogin utaona kunasehemu ya kuedit information then hapo utaweza kubadili hilo jina la wilaya, then print hiyo form iliyo fanyiwa marekebisho. kumbuka kuwa karatasi yenye taarifa za mwanafunzi iko moja yaani page 1 sasa kama page zingine hakukosea haina haja ya kuprint form zote just print huyo page 1 then unganisha na zile 4 zilizo baki.
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanx mkuu kwa ushauri.
     
  4. k

    kusisimba Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee hata hutakiwi kuwa na wacwac maana ulichojaza hata hakipo, kwahiyo huwezi kosea ww, mmana hata wao wameweka , a wrong choice
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Basi tu,nilikuwa nahofia wasije wakachukulia ndo sababu ya kumnyima mkopo my young bro.
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ni kwel man ni v2 vidogo ila vinaeza na impacts kubwa..
     
Loading...