Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada kuhusu hii philosophy ya Hayati Mwl. Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saskatchewan, May 6, 2012.

  1. S

    Saskatchewan Senior Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    What weaknesses were observed in the implementation of the philosophy of Education for Self Reliance.
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Google it. Inaelekea wewe ni mwanafunzi unatafuta desa la assignment. Umiza kichwa mwenyewe jombaa
     
  3. S

    Saskatchewan Senior Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wala mimi sio mwanafunzi. Nimeuliza sababu nahitaji kujua mapungufu ya Mwl. Nyerere ukizingatia ni kiongozi anayepewa sifa lukuki na watanzania
     
  4. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,917
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ...Uyajue mapungufu ya Mwl. ili yakusaidie nini? Mtu kupewa sifa lukuki haimaanishi hana mapungufu, kwani, binadamu wote wanamapungufu yao.

    ...Sasa, naamini wewe ulisoma wakati ule -elimu ya umma ikiwa angalau nzuri- na ulijifunza mambo kadhaa kwa vitendo, ambayo yangeweza au yameweza kukusaidia kujitegemea na au kujiajiri. Mfano, masomo ya kilimo kwa vitendo -kilimo cha mboga, mahindi, nk- ambayo yalifundishwa katika mashule ya msingi na sekondari, kukiwa na walimu maalum kwa masomo hayo.

    ...Pengine ni vyema ukajikumbusha elimu iliyokuwa ikitolewa mashuleni baada ya azimio la arusha hadi lilipokuja azimio la zanzibar.
     
  5. Masunga Maziku

    Masunga Maziku JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 4,127
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    kufaham falsafa haitoshi kuweza kutambua uwezo wake kama kiongozi,ulishafikiria ni kiongozi yupi alifanya kuzaliwa kwa taifa hili hadi kufikia hapa 2lipo?
     
  6. S

    Saskatchewan Senior Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nani kasema binadamu hana mapungu? Anyway tuache kubishana. Nisaidie swali langu mkuu
     
  7. S

    Saskatchewan Senior Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwl. Nyerere alikuwa kiongozi bora wala sikatai. Ninachohitaji kujua ni weaknesses ktk utekelezaji ya philosophy of Education for self reliance
     
  8. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,917
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ...Kuna jamaa kakwambia kuwa kama unatafuta majibu ya maswali ya darasani hutapata hapa. Nadhani yuko sahihi. Kama unajadili shiriki katika mjadala na sio kutaka majibu.

    ...Ungefuatilia niyosema ungeona kuna njia ya kuelekea kwenye jibu. Ukweli ni kwamba, sina majibu.
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    udhaifu uliopo ni kuwa waliopewa dhamana walishindwa kutekeleza kwa kuwa hawakuwa na bado hawana uwezo wa kuiweka nadharia katika vitendo
     
  10. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    *
    Talking of Philosophy naombeni mie niulize falsafa ya president wetu wa sasa mh. dk Jakaya M Kikwete!!
     
  11. S

    Saskatchewan Senior Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    New vigour, New zeal and New pace
     
  12. S

    Saskatchewan Senior Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ahsante mkuu.
     
  13. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni mwanafunzi,soma vitabu!
     
  14. S

    Saskatchewan Senior Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umeshinda mkuu!
     
Loading...