Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada kidogo wadau juu ya hili swala!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CR wa PROB, Nov 2, 2011.

  1. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juzi wakati nipo hapa jamvini kuna Thread moja ya Bujiji iliyokuwa na kichwa cha habari kisemacho Ni Kitabu gani ulichokisoma hivi karibun..

    Ilinivutia sana kuipitia kwani ukitaka kumficha kitu mtanzania wewe mwekee kwenye vitabu, yani ni wavivu sana kusoma vitabu. Sasa wakati naisoma kuna mdau mmoja amedai amesoma kitabu cha RAHA YA PIPA cha J.K na amedai kipo madukani, Sasa naomba kuuliza kuwa hivi ni kweli J.K ametoa hicho kitabu au vipi?? na je naweza kukipata wapi?? nisaidieni wadau kwa hili.
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hakuna kitabu kama hicho-huyo mtu alikuwa anatania tu
     
  3. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok thanxs alots
     
  4. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    doooooooh mimi pia nlickia hyo issue but nilshindwa kuamini
     
  5. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vp ndg yng hivyo kwani JK nikifupisho cha majina kibao katika nchi hi we mulize kilefu chake kisha kakitafute
     
Loading...