Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada kidogo hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msafiri Kasian, Nov 18, 2011.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Jamani embu nishirikisheni
    uzoefu wenu kwa shule
    mlizosoma au ambazo
    mnazijua zilizofanikiwa
    kwenye masomo. Je,
    wanafunzi wanapimwa mara ngapi kwa term
    (mitihani)? Na je,ni % ngapi
    hutolewa kwa kila mtihani
    na hatimaye kupata
    wastani wa muhula mmoja?
    Uzoefu wangu kwa shule nilizosoma na
    ninazozifahamu,wanakuwa
    na monthly test 25%(mara
    moja tu kabla ya midterm
    na terminal au annual
    exams) na midterm exam 75%(aprl and sept).
    Naomben mnisaidie hapo
    haraka iwezekanavyo.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Shule nilizosoma mimi hakukuwa na Mitihani mingine zaidi ya ile ya Mihula,ya Mock na Taifa...
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kama alivyosema mdau huyu hapa chini
     
  4. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mitihani ya kila mwezi, ya mid term na terminal.

    Hata elimu katika kufanya jambo si lazima uka copy and paste,toka na idea yako.
     
Loading...