Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada katika kuchagua facult

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sultani kambe, May 1, 2012.

  1. S

    Sultani kambe Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi nimepata matokeo yangu ya form6 nina Div-2HGL, ningeomba ushauri wenu katika kuchagua facult
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hakuna zaidi ya Facult of art hapo cha msingi ni kozi gani ndo wataka kwenda kwani we ualimu hupendi?

    haya bana hata mm ualimu sikushauri sana kacheki community development ni nzuri
     
  3. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hvi ni faculty!sio programme au kozi?
     
  4. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kozi zipo nyngi sana kwa matokeo yako.Ishu inakuja kwnye mkopo,kama home mboga saba wali kitenesi hakuna mbaya.mzumbe:hrm/human resource n management,hsm/health servce n management,lgm/local govt n management,llb/law etc.
    Kama mwenzangu na mimi,UALIMU ndio last opportunity yako.
     
  5. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    matokeo ndo kwanza yametoka acha papara pata muda wa kufikiri na utachagua kozi nzuri kuliko kukurupuka afu ukifika chuo unajilaumu kwa kozi uliyoichagua.
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Tafuta hiki kitabu kaka kila kitu kimeandikwa humu!"Admissions Guidebook for the
    2012/2013 Academic year"
     
  7. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,842
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuchagua FACULTY?Au una maana programme?Nyie kizazi cha dot com mnafurahisha kweli jamani!!
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Msimshambulie wakuu, mwelewesheni kwanza cuz hata hafahamu vyuoni kunafanywa nini.
     
  9. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    We dogo, kwa hiyo combinenga yako njoo bagamoyo tukufundishe jinsi ya kukata kiuno, au kuigiza. Miaka miwili tu unaanzisha kundi lako la sanaa AU DIRECTOR FULANI HIVI WA FILAMU ZA KIBONGO.
     
  10. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hiyo community dvt utampa mkopo wewe? Kasome Education kijana wanafunzi wanakuhitaji.
     
  11. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    well u get the point don،t u?
     
  12. S

    Sultani kambe Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina shida na mkopo..we maskini
     
  13. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Huwezi kuchagua facult bwana... Tunachagua program...! Kila la kheri..!
     
Loading...