Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada katika hili

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bampami, Aug 28, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Ndugu zangu naombeni kujua mshahara ambao serikali imeweka namaanisha net salary ambao fresh graduates wanapaswa kulipwa pindi wanapoajiliwa ni shilingi ngapi?
    Mungu awabariki!
    bampami!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mishahara ya watumishi wa serikali -fresh inatofautiana kulingana na fani uliyosomea, mfano mhasibu anaanza na TGS D, wanasheria wanaanza na TGS E, hali kadhalika kwa madaktari na wengineo
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    ahsante mkuu, namini hujanisaidia peke yangu tupo wengi hatujui hilo.
    Naomba m/unisaidie tena yani hata hizo TG E/D sizijui:
    labda mfano TGS E zinaanzia Shlng ngapi mpaka ngapi.
    Na mimi nimesoma masomo ya biashara ktk level ya chuo kikuu.

    Naomba usichoke kunielewesha nimegundua kitu hiki kujua ni mhimu sana.
    Ahsante.
     
Loading...