Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada juu ya hili pls

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Wa Bagamoyo, May 6, 2012.

  1. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wana jamii forum tafadhari mwenye uelewa juu ya kufungua organization ambayo inakua kama charity plz naomba msaada, mana me na wenzangu wa hapa TZ na UK tunataka fanya hichi kitu plz wadau naomba ushauri wenu
     
  2. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pls jamani ushauri wenu ni muhimu
     
  3. S

    Saskatchewan Senior Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ushauri wa namna ya kuanzisha au?
     
  4. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vitu kama hivyo na pia kutaka kuipa publicity
     
  5. che-guavara

    che-guavara Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    organization ambayo ni charity lazima isajiliwe na msajili wa vyama vya hiari, ubainishe madhumuni yake (yasiwe biashara) kama biashara uanzie msajili wa makampuni.pili iwe na ofisi inayotambulika na majukumu yasipingana na sheria au taratibu za jamhurithanks
     
  6. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    kaka ni pm nkupe njia nzuri kwa kuwa mimi na wenzangu pia tumeshawah kufanya jambo kama hlo
     
Loading...