Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by Chelian, Oct 4, 2012.

  1. Chelian

    Chelian Senior Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Kuna ndugu yangu anaumwa,
    ugonjwa wenyewe ndo umenifanya niombe msaada huku,
    kila akifanya mapenzi na mumewe anapata maumivu makali
    sana mpaka anashindwa na tumbo linavimba mpaka baada ya muda flan
    lakini anaendelea kuwa na maumivu siku nzima au hata wiki,

    ameenda hospitali vipimo vinaonyesha ana uvimbe,
    ambao pia ni bado mdogo sana,
    ushauri wa daktari ni anatakiwa apate ujauzito
    ili uvimbe ukue utolewe, au waweza disappear during pregnacy..

    sasa atapataje huo ujauzito na wakati hawezi hata kushiriki tendo lenyewe

    plz kwa anaejua matatizo haya tusaidie mwanajamii mwenzetu..
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Pole sana wataalam pamoja na madokta watakuja kukujuza cha kufanya.
     
  3. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,022
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    (kila akifanya mapenzi na mumewe anapata maumivu makali),(sasa atapataje huo ujauzito na wakati hawezi hata kushiriki tendo lenyewe) naona hizo statement zako mbili hapo juu kama zina jichanganya au mimi ndio sielewi wadau?
     
  4. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mwambie awe anaenda kavu kavu, tumbo halitamuuma na ujauzito nao atapata, kama bado anachelewa kupata ujauzito tujulishane mkuu.
     
  5. Chelian

    Chelian Senior Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja nikueleweshe...

    akifanya mapenzi anapata maumivu makali,.hospital amepimwa ameambiwa ana uvimbe lakini ni bado mdogo,
    anachotakiwa ni apate ujauzito ili huo uvimbe uwe stimulated by tissues ukue afanyiwe operation uondolewe au vile vile unaweza ukaisha akiwa mjamzito..
    sasa atawezaje kupata ujauzito iwapo akifanya mapenzi anaumia?..
     
  6. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Pole sana, sasa hospitali wamemwambia huo uvimbe wake umetokana na nini? ana uzito na urefu kiasi gani?
     
  7. Chelian

    Chelian Senior Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti unatokana na kukaa mda mrefu bila kupata mtoto, ingawa ana mtoto mmoja wa miaka mitano..
    urefu wa kawaida ft5 na uzito km 50kgs.
     
  8. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Okay, mi kwanza huwa siamini kama kweli kukaa muda mrefu bila kupata mtoto kunaweza sababisha uvimbe kwa mwanamke!. Mwambie asishiriki tendo la ndoa kwa sasa kwanza. Yupo mkoa gani?
     
  9. Chelian

    Chelian Senior Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupo Dar..
     
Loading...