Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni msaada jamani,nisaidieni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BLISS, Apr 11, 2011.

  1. BLISS

    BLISS Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba kuuliza je unaweza kufuta post yoyote ambayo hujatuma wewe? kuna post nilikuwa naiangalia ya mchawi aliyeibuliwa kanisa la efatha kutoka loliondo lakini sasa siioni tena, nahisi kama wakati naisoma nime delete kwa bahati mbaya, naomba msaada ili niweze kuiona,

    natanguliza shukurani.
    mbarikiwe!
     
  2. K

    Kivia JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Navyojua mie, huwezi kuifuta post ya mtu mwingine.anayeweza kufuta ni MOD. Kama huioni page ya juu, jaribu page zinazofuatia[hiyo ni kwa uelewa wangu]
     
Loading...