Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada jamani kwenye Nokia N93i !!!!!!!!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Jul 20, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJF wenzangu mambo vp?.Naombeni msaada wenu wakuu kwenye simu yangu ya Nokia N93i imekumbwa na tatizo la kutofanya kazi kabisa nikiiwasha inaniandikia PHONE START-UP FAILED.CONTACT THE RETAILER.Hili tatizo limejitokeza baada ya memory card kutolewa kuwekwa kwenye compyuta kwa ajili ya kuweka nyimbo mara baada tuu yakuirudisha hiyo memory card kwenye simu nilipoiwasha tu iliwaka na kuzima na kuniletea ujumbe wa GENERAL SYSTEM ERRO.tafadhali naombeni msaada wenu wa hali na mali natanguliza shukrani.
     
  2. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    USIOGOPE AS LONG AS NI SYMBIAN BASI TUPO PAMOJA......

    Jaribu hivi harafu lete majibu....

    The fix for these phones is...
    1. Power phone down
    2. Remove SIM
    3. Power up with Sim card out.
    4. Phone will say "Start In offline mode?" – Select 'Yes'.
    5. If starts without a problem
    6. Turn it back off
    7. Insert Sim back into the phone
    8. Power phone back up
    FOLLOW THE NEXT STEPS CAREFULLY AS SKIPPING WILL CAUSE YOU TO GO BACK TO THE START AGAIN
    9. Phone will say "Continue in offline mode?" – Select 'Yes'
    10. Once phone starting is complete press Power Button to bring up menu.
    11. Select "General"
    12. Phone will say "Switching profile will cause network to start?" – Select 'Yes'


    cheers!!!!
     
  3. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Inagoma bosi ninapoiwasha ikiwa imekunjwa inaniambia START-UP FAILED na ninapoiwasha nikiwa nimeikunjua inaniambia GENERAL: System erro
     
  4. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    SAFI SANA!!!! SASA FANYA HARD RESET!!! WORY OUT

    NAAMINI SIMU ILIKUWA NA CHARGE KABLA HAIJA TOA HIO MSG....

    KUFANYA HARD RESET NI SAWA NA KUFLASH....ILA NI TRICK KIDOGO SO......

    Ensure the handset is turned off.

    now press and hold the following keys and turn the handset on.

    * + 3 + Green button(CHAKUWASHIA)

    BONYEZA VYOTE KWA PAMOJA....NI TRICK ILA KAMA UPO LUCKY

    UTAPATA MSG HII This handset will now reset to the default firmware configuration

    UKIPATA HIYO HONGERA..UTAPOTEZA CONTACTS ZOTE NA SOFTWARE ZAKO ZOTE...NI SAWA NA KUFLASH SIMU...

    CHEERS I HOPE U WILL GET THROUGH THIS...
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Try to format it.
     
  6. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Samahani mkuu sijakupata vizuri nibonyeze * 3 na green au red (chakuwashia)
     
  7. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    opssss!!! so sory i am color blindness....we bonya green call key, 3, and star
    [*] and then turn it ON...
     
  8. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    cha kupigia simu
     
  9. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamani asanteeeeeeeee sanaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!! Kitu kimekubali jamani tukutane baa gani???????
    JF SHALL NEVER DIE
     
  10. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Eti Sharobalo ili kuepuka kuitia simu virus n njia zipi ili kuepuka? Mi huwa kila nacho download naweka kwenye memor card, je ni m1 wapo ya njia salama.
     
  11. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Mlimani city samaki samaki pale....cheers!!!!!! Ndovu kwenda mbeleee
     
  12. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mkuu inategemea na aina ya simu unayotumia kama ni hizi za wajomba wetu wa China inakuwa kazi sana kama ni Android platforms kuna antivirus na kama ni iphone basi ulinzi imara coz os yake iko very strong kwa virus.
     
  13. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    MKUU tatizo wa tz waoga sana...virus anaye haribu Computer hawezi haribu SIMU yako..kama akiingia kwenye simu ni rahisi kumtoa una mdelete tu kwa sababu..ni vitu viwili tofauri.....Amini amini nawaambia hadi sasa hakuna virus anayeweza ku affect symbian V3 walikuwapo virus wanao haribu symbian v2 kama N70 na kuwatoa ni rahisi sana....labda kama kuna new virus atengenezwe
     
  14. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    sorry cha kuepuka ni kupokea vitu vinavyotumwa kutoka simu moja kwenda nyingine pia programs ambazo haziko trusted...ila kuwatoa ni rahisi so u dont have to worry...nimetafuta virus wa majaribio nimekosa hadi sasa so naamini hakuna virus
     
Loading...