Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni msaada Great thinkers!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by uliposifiki 99, Dec 17, 2011.

  1. u

    uliposifiki 99 Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina gf ila shida ni kwamba mara nyingi huwa nikipanga appointment nae huwa analeta excuse, na pia mara nyingine nikimuandikia sms au kumpigia cm huwa anaweza asipokee cm au asijibu sms,sasa hiyo hali imedumu kwa kipindi kama cha miez 3 nikiamua kumpotezea anakaa muda na ananipigia cm na kueleza sababu nyingi ila mim kinachoniumiza ni kwamba nampenda na huwa vitu vingi sana hata siri zake huwa anakuwa muwaz kuniambia,cha kushangaza mtu akimtongoza anakuja kunieleza sasa nashindwa kuelewa je ananipenda kwel au ananizingua!
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh!!! this sounds very familiar.
    sasa kijana hapa itabidi upange mkakati wa mulika mwizi.
    huyu kwa trend hapo ulizotaja naona huyu anawezakuwa anakuzingua ila hujapata ushahidi wa uhakika.
    sasa mie naona wee unanze taratibu kukubaliana kuwa kuna uwezekano kuwa hapa unaibiwa hivyo mguu ndani mguu nje.
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyo binti anasoma????? Yawezekana huwa unampigia simu muda wa darasani!!!
    Ushauri.
    Jaribu kukaa naye chini na kumwambia hali ya kutojibu sms na simu zako inakukera sana na unamuomba ajirekebishe.
    Kama ni muelewa atajirekebisha.
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ushammega?
     
  5. u

    uliposifiki 99 Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi mwenyewe nimehisi hivyo lakin kinachonishangaza ni jinsi anavyokuwa muwaz kwangu hata kwa vtu ambavyo cjamuuliza
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tineja mna uwezo wa kutatua matatizo yenu.
     
  7. u

    uliposifiki 99 Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anasoma ila mara nying huwa nampigia wakati wa kulala muda ambao hata yeye mwenyewe nahs ndo muda huwa anakuwaga anapumnzika
     
  8. u

    uliposifiki 99 Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana bado cjala tunda
     
  9. u

    uliposifiki 99 Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ingekuwa hvyo nisingeomba ushauri
     
  10. libent

    libent JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    inategemea una mda gani mmeanza mahusiano pengine anakucheki uharaka wako wa kutaka tunda, ila ukiona demu anakueleza jinsi anavyotongozwa anakuzuga huyo ili umuone ni mwaminifu. Nashut down
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    vunja ukimya.
     
  12. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe kula tunda hilo unasubiri nini yawezekana keshapata kidume kingine kinachomchanganya, we atakuwa anakuona **** tu fungua junia hilo uone kama mbuzi kweli asije kuwa mbwa huyo shauri yako!
     
  13. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilishakuwa na demu wa hivyo mwanzoni nilimuona wa kawaida yaani sikuzama kwake kivile ,ila baadae nilikuja kumla mara moja ktk mazingira ya kuvutanavutana ila nilijikuta nampenda hata kabla sijamla akaendelea na tabia kama ya huyo demu wako ila nikajagundua kuwa alikuwa na mchumba wake anayemwezesha mambo ya chuo,pia mpaka sasa sijui tatizo hasa ni lipi japo mimi kuna siku nilipanga naye apointmemt akawa kama anataka kunizengua ,
    mi kwa hasira nilimtukana sana na naye akawa anarusha,
    mi tangu siku hiyo nikawa nimemdelite kabisa japo baadae tuliendelea kuzungumza fresh ,
    tukikutana sehem tunatoana ,
    na hadi tunamaliza chuo majuzi hapo,japo alikuwa keshafunga ndoa ila mi nilikuwa nikimtest kuhusu kwenda kula mzigo anakubali kabisa na honeshi kinyongo fulani,
    ila ukweli mpaka sasa sijamwelewa kabisa huyo x wangu mwenye vitabia kama vya wa kwako,
    kwa sababu ya kuishi kimjin x2 ,mazingira tuliyokutania nk,
    pole sana mzee ila kazi unayo
    kama unaweza piga chini kamata mwingine tofaut na hivyo utabaki kuumia huku mambo yako hayendi sabab ya m2 asiyethamin hisia zako,
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mimi sichangii habari ambayo iko nusu nusu.........mpaka utakapoeleza mwenendo mzima!!!
     
  15. u

    uliposifiki 99 Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo nusu nusu vp kwan kuna sehemu ambayo haijaeleweka?
     
  16. d

    dorry Senior Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hisia za ngono.!!!! Kwa nini asijaribu kuchunguza mazingira anayokuwa nyumbani kwao. Msichana mwenye nidhamu tena wa shule anayewezeshwa na wazazi bado aanze tu kushobokea simu za kuongelea ngono!! Labda anapopigiwa anakuwa karibu na wazazi au watu anaowaheshimu na hataki wajue mambo yake. Tatizo nyie madogo mna papara na hizo zenu za daka chinja piga chini kamata mwingine. Looooh.
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We mgonge kwanza ndo akili yake itakua sawa.over
     
  18. u

    uliposifiki 99 Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasoma chuo mwaka wa pili na c kwamba anakaa kwa wazaz yeye anaish kwenye nyumba ya kupanga na rafiki yake wanayesoma nae!!
     
Loading...