Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mnishauri kiustaarabu wakuu,msinikashifu tafadhali.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Mar 16, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kisa changu kiko hvi,kuna gal mmoja alikua galfrd wangu wa tangu utoton,ilitokea akaja kugundua kwamba nimemsalit kwa kutoka na rafiki yake kipenzi,wel alinchunia takriban mwaka mzima akikataa kujbu sms wala colz zangu,mwaka jana mwishon iltokea nkajarbu kumcol tena,bahat nzur akapokea 2kaongea mengi sana,na akaniambia amensamehe kwa yote yalyotokea na maisha yaendelee ka kawa,bac na mie nae kwa kujkosha nikamtumia zinga la zawadi kama asante ya msamaha wake.cha kushangaza imefika mwaka huu mwezi february,kila nkimpgia cmu yake naambiwa haipatkan bt nkijarbu kwa namba ingne inapatkana,nkajua tu atakua kaniblock coz hata a/c yangu ya fb nayo kaiblock,sasa wakuu nishaurin kuhusu huyu mtu hatujakosana tena wala nin ila ye kaamua kunitreat hvyo,me nimueleweje?over
     
  2. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ushauriwe nini? Si hakutaki hadi akufanyie nini upate ujumbe, inaonyesha una kichwa kizito
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hamna kitu hapo kaka
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Amwekee sumu..
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole sana Senetor...
    Hope kuna kitu anakuficha hasa mahusiano yake ya sasa....hope yuko na mtu na anashindwa kukuambia ukweli....
    Change ID ya Fb then fanya uchunguzi ugundue nini kimejificha...
    Pole kiongozi
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kijana kwanini ulimsaliti mwenzio? Pole na endelea kuwa na rafikiyake tu...
     
  7. F

    FUPITAM Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tena kizito sana kama pipa la lami ndugu,bila shaka hukuwaza vema kabla ya kuandika hili jambo maana hata mtu anayejifunza mapenzi hatohitaji ushauri katika hili.
     
  8. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,733
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kaka, kama kusoma huweza hata picha nayo huoni! Kwani alikuambia anataka kurudiana nawe au alikuambia amekusame na maisha yanasonga mbele?! Sasa kwa nini unataka kurudiana nae ilihali yule uliyechit nae bado yupo?! Au amekutosa!? Pole sana ila mtaka yote kwa pupa....!
     
  9. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hakutaki huyo..
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Ameona utamharibia mahusiano na BF wake kwa vizawadi vyako kaa mbali alishakusamehe yameishia hapo
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mchovwa asali hachovyi mara moja! Mliucheza mchezo huo hapo nyuma sasa anaona acheze tena! Inawezekana kipindi cha mwaka alikuwa na mwengine na ikatokea kuwa aligombana na yule ndio akarejea kwako. Huyo jamaa amesharudi hivyo ni zamu yako kuwekwa pembeni. Bora wewe endelea na zako wala usimtafute tena.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    so na mawasliano yake nifute au vp mkuu?
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa unataka kuwasiliana na mtu ambaye hataki muwasiliane??
    Bonyeza "Shift Delete" uone maisha ktk mwanga bora
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Senetor,
    asikuchoshe,usimchoshe...msichoshane
    she not tired you,you not tired her...dont tired each other(msisitizo)
    hapo hakuna kitu na usijilaum kwa lolote(after-all ww ndio msaliti wakwanza) mzee haya mambo yanatakiwa yaje naturally...kama hana feelings tena juu yako,ukiforce inaweza kuwa DISASTER mbeleni...
    potezea mbona viumbe wako wengi hao...
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapa umeonesha umri braza!
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kwani alipokuambia kakusamehe alikuambia anakutaka tena? Muache dada wa watu, keshamove on hana habari na loosers.
    She is a smart one.
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    asante sana mkuu,naanza kupata mwanga atleast.
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    imekula kwako mkuu,tafuta ustaarab mwingine,huyo keshachukuliwa na figanniga.
    Mia
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ila huwa naona ka sio ustaarabu kufuta mawasliano ya mtu mkuu.
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hilo la kuchukuliwa co big ishu kwangu mkuu,nlikua naulza sababu za hadi kuniblock,kwan c angenambia tu hatak mawasliano na mie ningemuelewa!
     
Loading...