Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni mnisaidie

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ajmallah, Aug 6, 2012.

  1. a

    ajmallah Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mwanachama mpyaaa wa JF
     
  2. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    karibuuuuu
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Tukusaidie nini?
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ungetakiwa umpe maelekezo pa kuanzia mkuu

    Nahisi keshapotea njia....Jf ni kubwa sana!!!....
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Karibu mkuu, ila kasome kwanza sheria za jf ili uishi vzr humu ndani.
    Ukisha zisoma njoo sema unachotaka kusaidiwa.
     
  6. a

    ajmallah Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aya,ni kweli nilipotea mana mmh mtandao mkubwa kweli kweli,
     
  7. m

    mosagane Senior Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo sasa umeshajua pa kuanzia? jisikie huru wewe sema tu unapohitaji msaada utapata hapa ni jukwaa la wastaarabu.karibu
     
Loading...