Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mnisaidie

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by majuto mperungu, Jul 25, 2012.

  1. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka miaka ya nyuma
    niliwahi kuwa na mpenzi wangu
    ambaye mpaka leo
    nimeshindwa kumuelewa alikuwa
    akimaanisha nini.Kila
    siku alikuwa akifika kulala kwangu
    lazima aache nguo yake ya ndani
    aliyokuja nayo na yeye kuondoka
    bila vazihilo.
    Mara ya kwanza na ya pili
    sikuona tatizo,lakini zilipofikia
    kumi na bado anaziacha
    nilishindwa kuelewa
    nikamuuliza,sikupata jibu lolote
    zaidi ya kicheko na kikafuatiwa na
    halohaloooo.Sasa ndugu zangu
    naomba msaada alikuwa
    anamaanisha nini huyu
    mwenzangu?
    Mpaka sasa nipo njia panda
    cjafahamu alkuwa anamaanisha
    nn!
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    makubwa haya,maybe ni kama silaha kwake,ukiingiza mwanamke mwengine huyo mwanamke ajue kuwa huyu mtu ana mtu wake permanent.mapenzi ya siku hizi mmmh
     
  3. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hiki ni kitendawili ambacho ndio kwanza leo nikisikie lakini kwa vile unataka uteguzi basi tufikirie labda alikuwa anakusudia kuweka hesabu siku alizolala nawe. Ni rahisi kwa wewe kukumbuka siku ngapi ukizihesabu hizo nguo!
     
  4. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa muda mrefu hatujapata kimbwanga kama hichi. Hongera kijana kwa post yako.
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    kumbe ni miaka ya nyuma?nilidhani wa sasa.daa nafikiri nimeshiba uji
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    "this is my territory"
    Nikuacha alama tu kuonyesha ya kwamba
    nyumba hii inamwenyewe..
    na Kama ulivyosema hapo awali alikuwa ni
    mpenzio basi jambo Hilo kawaida tu .. Labda
    angelikuwa hawara basi hapo kuna tatizo...
     
  7. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Teritorial behavior na tallying ili baadaye atafute frikwensi za ziara.
     
  8. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    mademu wajanja ukiwapeleka getho unapoish, hupenda kuacha chochocte cha kike, ili kama kuna mwizi akija ajue kuna mwenye nyumba. labda huyo wa kwako alikuwa haji na khanga, akaona nguo rahis ya kuacha ni pichu yake.

    vivyo hivyo demu mjanja akija getho kwako usiamuachie upenyo, atafekenyua kujaribu kutafuta chochote chenye alama ya ujio wa mwanamke mwingine.
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    mkuuu hatuhitaji kuachiwa Upenyo tukitaka kukuuza tunaweza..
    kuna vitu kama harufu perfume , lipstick etc. ambavyo ni ngumu kuondoa harufu..
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Una akili kama bibi kiroboto!
    Na mie niliwaza anaweka hesabu, akifikia target anaanza kuulizia ndoa!
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Pichu zake zilikua zinamsaidia kukumbusha wewe kutambua uwepo wake hata kama hayupo kwako, hata hivyo si mlishaachana?what's the matter?!
     
  12. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    kweli kk yaweza kuwa
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    hahahaahahahahhahahah......halohaloooooooooooooooooooooooo..
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hiyo ya kuondoka uchi bila chu^pi ndiyo inaniacha hoi... naona imekaa kinda superstitious vile
     
  15. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Naomb kuuli,hzo pichu bdo unaztunza?
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    dah! jf ni sehem yangu ya kupunguzia stress lol!.......................hadi guts za kujua umeshiriki mara ngapi unapata? ila namjua dada mmoja yeye akienda kwa bf wake huacha kitana na hii ni kila siku tena hukiacha kikiwa na nywele mpaka akija tena huondoa zile nywele na kuchania kingine na kukiacha na nywele na hakumwambia mchumba kwanini anafanya hivyo mpaka leo.............sasa sijui ni kwanini aisee.
     
  17. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wasichana wana mambo ...
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,838
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Wanawake wana vituko sana aisee.
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    siku ambazo ulikuwa humegi nazo alikuwa anaondoka bila pichu?
     
  20. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Na mimi sasa nikienda kwa demu wangu naacha boxer
     
Loading...