Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni mnisaidie (nataka kufungua website)

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by subz3r0, Feb 8, 2012.

  1. s

    subz3r0 Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani wote hamjambo. nduguni zangu na madada zangu, nawaombeni mnisaidie.

    siku nyingi sana nimewaza nifungue website inayohusu kutafuta kazi hapa tanzania n.k tatizo langu sijui kisheria inasemaje ukifanya hivyo, na je kuna TAX za kulipia na endapo nikipata matangazo za kuweza kwenye site, je inatakiwa nizilipie TAX.

    nawaomeni kwa msaada wenu,

    ahsanteni

    subz3r0
     
  2. f

    framisho30 New Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nafikiri ishu yako haijabase sana kisheria swala la kulipa au kutolipa kodi waulize watu wanaohusika na kodii na sio wanasheria!alafu kuhusu kisheria inasemaje mi nafikiri it is not illegal thats y watu wanafungua!
     
Loading...