Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mnisaidie kati ya hawa vijana ni kundi lipi litakaloiokoa tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, Apr 13, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    KAUNA MAKUNDI MAWILI NA MUNGU KAYATOFAUTISHA KUANZIA WAZAZI,CHAKULA SHULE NA HATA VVYAMA ILA KWA IMANI YANGU KUNA KUNDI MOJA LITAKALOWEZA KIOKOA TANZANIA KUTOKA KWENYE MAKUCHA YA KINYINYAJI NA WIZI WA MALI YA UMMA.
    kundi la kwanza limelelewa katika system hivyo kunawezekana kuijua hiyo system ikawa rahisi kututoa katika huo udhalimu.
    KUNDI LAPILI NALIFANANISHA WAANZILISHI WA TANU NA ASP KWANI WAKATI HUO KULIKUWA HAKUNA WATOTO WA VIONGOZI WALA TABAKA LA MATAJIRI

    KUNDI LA KWANZA.

    NAPE NNAUYE
    HUSEIN MWINYI
    ADAM MALIMA
    LIVINGSTONE LUSINDE
    VITA KAWAWA
    WILIAM MALECHELA
    MAKONGORO NYERERE
    MATAYO DAVID MATAYO
    JANUARY MAKAMBA
    IMANUEL NCHIMBI
    NK.

    KUNDI LA PILI.

    ZITO KABWE
    JOHN MNYIKA
    GODBLESS LEMA
    JOHN HECHE
    HALIMA MDEE
    JOSHUA NASARI
    FREEMAN MBOWE
    SILINDE
    KITILA MKUMBO
    HYNESS KIWIA
    SUGU
    NK.

    naomba mjadili kwa uhalisia badala ya ushabiki na jazba.
    nawakilisha.
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sitaki kuamini kwamba unataka kusikia comparizon kati ya Mnyika na Lusinde, naona kama unakiuka misingi ya haki ya kujieleza.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tusiwadiskasi kama kundi, kila mmoja ana sifa zake kipekee.

    Katika kila kundi kuna wazuri na wabaya.

    Afu mboma wengine wakukuu kuu kabisa?
     
  4. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanza January Makamba alitakiwa awe kwenye hilo kundi la akina Mnyika
     
  5. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mmmh kundi la kwanza mbona lina majina yanaleta ishara za KIFALME baba zao walituongoza mpaka tumezungukwa na umaskini nadhani kundi la pili lipewe nafasi ya kuleta mabadiliko ya kweli sitegemei jipya kutoka kwa MAKONGORO,JANUARY,VITA,NAPE,MALECELA,ESTHER BULAYA,BASHE na vibaraka wengine wengi.
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli. umechanganya vifaranga na kuku!
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Unawacompare kwa vigezo vipi?
    huwezi kumuweka ZITTO na SUGU kundo moja, Lusinde na Makamba kundi moja maana wana tofauti kubwa sana,
    hakuna point ya kujadili hapo!
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lusinde ataokoa nini zaidi ya kuharibu wana wetu kwa kuwafundisha kutukana??
     
Loading...