Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mnisaidie hili jambo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ney kush, Feb 22, 2012.

  1. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Naomba kuuliza KUNA CCTM AMBAYO MTU ANAWEZA KUPATA MSG ZA MTU FLANI ANAZOTUMIWA..... mfano mimi naweza nikasoma msg zote zinazoingia kwenye cm yako unazotumiwa na mtu yeyote kupitia cm yangu bila we kujua...... Swali ni je hii inawezekana? maana nimeshuhudia watu wawili wanalalamika...... Na kama inawezekana tupeane maujuzi
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Peleka jukwaa la tech kuna wataalam balaa kule
     
  3. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Powa thanx
     
  4. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hi itakuwa mulika mwizii
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unataka kansa ya moyo???
     
  6. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    umeona hapo? Heart attack inabisha hodi!
     
  7. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    na kweli.
     
  8. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dalili za kutaka kuvunja uhusiano

    Kuku wa kienyeji ni Mtamu sana lakini ukimchunguza anavyokula , Loooohhh

    Utashindwa kumla

    Back to the topic, Inawezekana wasiliana na mtandao husika kwa hilo, watakusaidia
     
  9. M

    Miriamemmanuel Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAPENZI YANANITESA NIPENI USHAURI

    Nimefikiria kwa muda mrefu naona nazidi kupoteza muelekeo. Naombeni ushauri wenu wa mawazo naweza kufarijika kwani nipo njia panda. Kuna kaka nilikutananae tukaanza kupendana kama unavyo jua mapenzi yanavyo anza, alinieleza kila kitu kuhusu yeye kubwa aliniambia anampenzi wake lakini wanapenda kuishi wote kigezo dini zao ni tofauti hivyo uwezekano wa kuendelea kuwa wote ni mchache mimi nili mkubalii kwani nilikuta tayari nimeshaanza kumpenda sana.

    Hivi sasa mm nina mimba, na yeye ananiambia na yule mpenzi wake pia anamimba mimi sikujali. Ananilazimisha nikatoe mm sipo tayari nimemwambia sitakusumbua kwa lolote kwani mimi nina kazi yangu lakina haelewi ananitafutia mpaka watu waje wanishauri nikatoe. Naombeni ushauri nifanyaje kwani sijielewi kwani bado nampenda sana.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    iko website ya hii kazi................ila ni ya kulipia.............
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Miriamemmanuel, usitoe wee zaa tu.
     
  12. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    khee ww utakosa mwana na maji ya moto
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    usitoe,zaa,Mungu ni wa wote.
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Usitoe hata kama usingekuwa na uwezo wa kulea mwenyewe.zaa mwanao miriam
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    "Wala msichunguzane"
     
  16. Samboko

    Samboko JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 1,323
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Usimsikilize yeye wala hao watu anaowatuma, zaa wala usidhubutu kuitoa hiyo mimba ni mtihan wa maisha pambananao huwezijua MUNGU kakupangia nini.
     
  17. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    USIJARIBU, USIJARIBU KAMWE KUUA. KUTOA MIMBA NI KUUA KIUMBE ASIYE NA KOSA WALA UWEZO WA KUJITETEA. JE UNAJUA MUNGU AMEKUPANGIA WANGAPI? Kama mama yangu angeniua, nani angeandika ujummbe huu! Kuna watu wengi muhimu walililelewa na mama zao tu. Ikiwa kam utamuua huyo malaika na ulaaniwe usipate mtoto mwingine, kutoa mimba ni kupinga kazi ya Mungu
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hiyo mimba ni ya kwako, yeye hana mamlaka nayo. kama hakutaki akuache na mimba yako......... ila na wewe ukishazaa usithubutu kumtafuta.............. lea mtoto wako,,,,,,,,,,,,,,,,,,, kumbuka malipo ni hapa hapa duniani......... atakutafuta tu na mwanao.......... all the best! you need it
     
  19. KAPERO

    KAPERO Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa zipo mbili.. huyu anetaka kusoma sms za wenzake bila shaka ametumwa na CIA. SHUSHU WEWE AU WIVU TU.,!

    Haya sasa mimba.. Nawe ulijiachia mno usinge mpa bila kinga. sijui hata kama mlipima kabla.. pole sana ila Mungu ni mwema sana kama ukimtumainia Mungu utayashinda hayo ni mapito tu.

    usikubali kuito kwa sababu yoyote. tena napenda nikushauri ufanye uchunguzi upya. huenda huyo jamaa yako alikudanganya anakupenda.. mtu anaye kupenda hawezi kukubali au kukutaka utoe mimba. labda iwe wewe ulimwambia kuwa mimba siyo yake.. na kama alishiriki kuiweka na sasa haitaki, basi yafaa umchunguze sana. huyo anaweza kukuweka hatarini.. tambua kuna watu hawana amani majumbani mwao.,, na kila kitu kizuri wanacho.. ila wamekosa mimba tu.! mshukuru sana Mungu kwa sababu amekushirikisha katika kazi ya uumbaji.. umba tuijazeze dunia. hakika hutashindwa. na usikubali kushindwa na hila chafu za ibilisi shetani.
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    punguza wivu
     
Loading...