Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mnipokee kijana wenu!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mgaya D.W, Jan 20, 2012.

  1. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    naitwa Mgaya D.W,mwanajf mgeni wenu.nimechagua jf kuwa darasa na mwalimu wangu.nimewachagua wanajf kuwa walimu na viongozi wangu ktk kujadili,kudadisi,kuibua,kutafakari na hata kutafiti mambo mambo mbalimbali yanayohusu jamii. jf limekuwa darasa na jukwaa mahususi kwa great thinkers,nami nimeona si dhambi wala dhihaka kuwa sehemu ya familia hii. nitafuata sheria,kanuni,miongozo na taratibu ili nipate kujifunza na kulelewa kwa mujibu wa sera za jf. nahitaji wenu ushirikiano wa dhati,nipo tayari kurekebishwa na nitarekebika pale nitakapokwenda tofauti pia nipo tayari kuchangia mawazo yangu pale nitakapoona nastahili kufanya hivyo. tuwe pamoja nyakati zote. wenu mgaya d.w!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    karibu kijana
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Karibu kijana mgaya. DW
     
  4. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Ahsante sana nimekaribia. ubarikiwe!
     
  5. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    nipo pamoja nanyi
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Mgaya....! :poa
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
Loading...