Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mnipe ushauri wadau kama mnafahamu hii kitu!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by paul kitereja, Jun 17, 2012.

  1. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi nasoma kozi hii "bachelor of accounting in public sector accounting finance and investigation" pale mzumbe university hivi kweli ina soko!!? na je naweza nikafanya kazi katika private sectors??
     
Loading...