Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mnijuze muundo wa uongozi wa jeshi la polisi-Police rank

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bongemzito, Nov 30, 2010.

  1. B

    Bongemzito Senior Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii naombeni mnijuze muundo wa uongozi wa jeshi la polisi nani ni mkubwa na anayefuatia kiuongozi maana nimeona jeshi letu uongozi unabadilika kila kukicha...
     
Loading...