Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mnijuze kuhusu hili!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Babu mchumi, Oct 3, 2012.

  1. B

    Babu mchumi Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Habari zenu the great thinkers!
    Naombeni nijulishwe kuhusu huu mfumo wa digitali unaokuja na tv zetu!
    Nimesikia hizi tv zenye kichogo ndo zitakua zimefikia mwisho wake labda mpaka utumie king'amuzi
    sasa vp kuhusu hizi flat screen,je na zenyewe itakua mpaka king'amuzi au zitakamata moja kwa moja?
    nawasilisha
     
Loading...