Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mnihack zawadi vocha 2000

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Machozi ya Simba, May 29, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    wadau naombeni mnihack kama mtafanikiwa anzisha post U ARE HACKED kwa kutumia user yangu humu plz guys plz mtu wa ktwanza vocha 2000
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ndo homework ulopewa na ticha wako?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    One more night-busy signal
     
  4. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    hahahaha maneno mbona mengi sana nataka vitendo
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Sasa title hata haieleweki!
    Na simu yangu haikubali vocha chini ya tshs 5000, sijui upandishe dau?
     
  6. Fredrick Ishengoma

    Fredrick Ishengoma Verified User

    #6
    May 29, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    busy signal, mkuu account yako inakuwa managed na JF ambayo iko hosted na server za ughaibuni, (I guess ni GODADDY.COM wanafanya hosting ya JF, though am not sure) . So, technically unataka tuhack servers za GODADDY, kwa voucher ya 2000. That deal is not fair at all.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,033
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    kumbe ni ''member''.siburi ndg utafahamika punguza makeke.:israel:
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama USD100 ingeshawishi?
     
  9. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,346
    Likes Received: 2,259
    Trophy Points: 280
    Hii nawaachia wenyewe, ila siku ukitaka kubakwa ni PM
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh!
    Ndo huko tena!
     
  11. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Fredrick Ishengoma, Sigma, na King Kong III msifanye hela iwe excuse kama hamuwezi sepeni poteeni tena mwende forum za mapenzi
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    "vocha 2000" za shillingi ngapi?
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    to be hacked for wat man au ndo unataka maujanja tu huna lolote...
     
  14. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    wewe ndetichia a.k.a katope ndo huna lolote mana akili yako ni matope HEY GUYS POST KI2 KINACHOENDANA NA TOPIC
     
  15. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    au we ndo m1 wao mnaosumbua server za jf cku hzi hadi ku acces inakua shida xo unataka msaada tena vp wamewa tyt mmeishiwa njia?
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mi ngoja nikuhack ki popobawa!
     
  17. N

    Nyasiro Verified User

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Please wait...
     
  18. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nguruwe sina mkuki pita wende zako Kama umetumwa waambie mabwana zako Dude liko ngangali hili
     
  19. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Yep ndio Hawa hawa!! ADMIN Mblock huyu.....!!!!
     
  20. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    nenda forum za watoto wa mama wewe abulzahra huwez ki2 usipende kuhoji ki2 bila kufikiria halafu eti uniblock wewe abulzahra hebu mblock kwanza dem wako asikukimbie
     
Loading...