Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni Mbinu za Kuishi na Mtu Mwenye Roho Mbaya (ROHO YA KWANINI)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gipsfuture, Aug 17, 2012.

  1. gipsfuture

    gipsfuture Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hlw JF Naombeni mchango wenu utakao nisaidia kuishi na mtu mwenye roho mbaya....(Asie penda maendeleo ya mwenzie)
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mpotezee tu.huyo ni mwanadam na hawezi kuharibu maendeleo yako.
     
  3. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Inategemea kuishi nae kama nani au kwa vipi, labda ungesema ni nani kwako, mume, mke, mpangaji mwenzio, mwanafunzi/mfanyakazi mwenzio, ndugu yako au nani kwako.

    Kisha ndio tutakuwa katika nafasi nzuri kukushauri, the best way ni kutokuishi nae ila wakati mwingine haiepukiki, ni nani kwako huyu? Tuambie tukushauri vizuri zaidi
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,745
    Trophy Points: 280
    Yanini kujitafutia shida kiasi hicho ya kuishi na mtu asiyependa maendeleo yako? Unajitafutia magonjwa ya moyo na si ajabu kufa siku si zako, maana chochote utakachofanya chenye maendeleo kwako/kwenu basi ni ugomvi tu. Sepa haraka sana kama hayuko tayari kubadilika.

     
  5. gipsfuture

    gipsfuture Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hlw JF Nimuda mrefu sasa nimekuwa nikiishi na rafiki mwenye roho mbaya A.K.A Roho ya kwanini...Kila ninapo pata mafanikio fulani yeye hunichunia...NIFANYEJE???????????
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    achana nae tupa kule....wa nini sasa.....?
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapo pekundu ni dhahiri umeweza tayari...
    swali lako linasemaje sasa?
     
  8. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mwambie ukweli live kila anapotaka kukuharibia hapo utambadilisha kidogo kidogo. Muombee Mungu ambadilishe na jitaidi kumtendea mema kuliko kawaida. Mpigie story za watu wenye roho mbaya wasiopenda maendeleo ya wenzao na umuonyeshe madhara wanayokuja kuyapata hata kama story ni za kutunga. Muonyeshe kwamba wewe unapenda apate maendeleo makubwa hata kama anayo tayari ungependa iwe zaidi ya hapo hiyo itamfanya ajirudi.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tupe kisa kwanza tuone roho mbaya yake ikoje.

    Inategemea na degree ya roho mbaya pia.

    Leta mambo tukushauri
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo hawezi kuwa rafiki au unasubiri atafute njia mbadala kukuharibia na pengine kukudhuru kabisa epuka huyo na tupa kule.
     
  11. d

    danizzo JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu aina iyo Anatatizo linalo itwa HASADI nakama wewe si mchamungu basi atakusumbua sana Cuz macho yake tu yanaweza kuku fanya ukaumwa au ukafa bila kuku roga. Mche mungu ama kaambali nae ndo dawa
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Simple_just be smart than him/her.....period
     
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ungefunguka zaidi..as ni nani kwako..i.e mkeo, mume, ndugu, kaka..n.k
    Halaf kama alivyosema Kongosho roho mbaya inapishana..
    Hebu leta baadhi ya vitendo alivokufanyia ili tuone ana roho mbaya ya kiasi gani..
    Ukifanya hivi ntarudi kumwaga mapwenti...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    rafiki ni mtu anayekutakia mema,huyo cjui kama bado ni rafiki
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    :boxing::fencing:
     
  16. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Na wewe inabidi uwe na roho ya kwa sababu, ili akikuletea kwanini we unaweka kwa sababu...
    If u have a friend and you inspire them towards goodness the u r doing humanity a great favor which is then the true meaning of friendship. Kama kaendelea kuwa na roho mbaya kwa muda wote then na wewe unamakosa at some extent.
     
  17. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    rafiki yako au adui yako?
     
  18. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyo ni adui kwa kweli.
     
  19. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Dawa yake we fanya maendeleo makusudi hakikisha kila siku una under go +ve development rafiki kama huyo ni mzuri kwa maendeleo yako coz muda wote anakufanya uwe makini kwa kila ufanyalo ili usimpe nafasi ya kukucheka.KWA KUENDELEA KWAKO WATU WA NAMNA HII HUWA WANAUMIA SANA .
    NB:USIFANYE LIGI NAE KWENYE MAMBO YA KIPUUZI,PIA JIZUIE KUKASIRIKA we mfanye kama FUTUHI WAKO.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    Bado inamuita kuwa ni rafiki?
    Yakkkkkkk kwani binadamu wameisha hadi umng'ang'anie huyo?

    Mwepuke
     
Loading...