Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mawazo yenu jamani JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shalis, Jul 19, 2011.

  1. s

    shalis JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazazi waligombana ,mama akadai talaka yake at the time wamegombana baba alichukua uamuzi wa kuhama nyumbani na kwenda kuishi kwingine.
    Sisi (4 child)tulibaki na mama nyumbani,mama alienda mahakamani kufungua kesi akidai apewe sehemu ya mali (maana kugawana nyumba na eneo )kesi ikiendelea mimi na dada yangu mungu akasidia tukapata kazi kwa hivyo tukachukua jukumu la kujenge sehemu nyingine(kwanza tuliona ile nyumba ni ya zamani na kunamgogoro) ambapo kile kiwanja alikuwa amekinunua mama long time ago at the same time tukiwa sapport wadogo zetu wawili masomo na malezi kwani mama aliacha biashara na baba alikuwa haleti mahitaji home (lastborn kwa sasa yupo form 2)
    Siku zina kwenda nyumba tunayojenga ipo kwenye finishing na wakati huo huo mama naye anakazana na kesi yake mahakamni .Hukumu imetoka kuwa lile eneo ambalo wazazi walijenga pamoja na nyumba linauzwa .
    Ninamawazo sana kwa kweli naombe ushauri wenu nifanye nini maana je mahakama haikuangalia watoto?na je kwa sasa watoto kwao ni wapi? Kweli uwezekano wa kuishi na kuwatunza wadogo zetu tunao ila where is our home?
    Je mama yupo sahihi at the time sisi tumesha muamdalia makoa mapya na waogo zetu tuna wajali kwa nguo mpaka ada? Kwa nini ameshinikiza hilo ?
    Inaniuma mno siwezi kufanya kazi vizurikwa siku ya leo naombeni japo mawazo how can I handle this situation ??
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Pole sana ila hata cjajua unahitaji ushauri wa vipi. Ni kwamba tukushauri kama mahakama ipo sahihi au la? Unataka ushauri wa kumcovice mama yako asing'ang'anie hiyo sehemu au? Kifupi cjaelewa elewa.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana Shalis
    Ngoja nifikilie kwanza maana hapa hawa wazazi wenu naona wote wana makosa
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie nilivyomwelewa Huyu mtoa mada anasikitika kwa nini nyumba iuzwe wakati kuna watoto ina maana mahakama haiangalii swala la watoto wakati wa kufanya maamuzi.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa ndugu yangu unataka nini..
    Sioni tatizo lolote kwa kesi hiyo, suala ni kuendelea na mipango unayoendelea nayo ya ujenzi.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani watoto mngehusishwa katika kesi hiyo mambo yangekuwa magumu zaidi, kwani huenda hata ambao huwafahamu wangeibuka nao kudai ni watoto wa baba yako...
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mi nimekuelewa, unataka tukupe idea ya namna gani hilo eneo lisiuzwe, sasa fanya hivi, mshauri mama ajifanye mnyonge aachane na mambo ya kesi.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    watoto mshakua malizieni kujenga nyumba mpya mumtunze mama yenu na wadogo zenu, kwa mali ya mama na baba waachieni wenyewe wasolve tatizo lao haliwahusu........... hamjui walijinyima na kujitoa kivipi, na hamjui kwa nn amesisitiza hilo labda kuna analolijua/aliloliona nyuma ya pazia
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nimuelewa hvyo ila nikahisi nimemuelewa tofauti. Kama ni hvyo nafikiri suala lake limekaa kisheria zaidi na apeleke thread jukwaa la sheria.
     
  10. s

    shalis JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani hata idees to jinsi ya ku handle hiyo ishu kwanin pauzwe na watoto bado wapo tena some are under 18
     
  11. s

    shalis JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani ni kweli maana kule sheria zinajulikana
    asnate kwa wazo lako
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Shalis Omba Mods wakuhamishie hii thread jukwaa la Sheria....

    utapata constructive thots huko... mana wao watakueleza kwa kutumia

    na kuzingatia Law... Pole saana na haya matatizo....
     
  13. s

    shalis JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kusema kweli badili tabia hata mim nilikuwa nimekaa kimya na kumsisitiza dada hili tuliache ila yeye anasisitiza kwenda mahakamni na kupinga kesi thts wahy nikasema niwaulize wenzangu kwani yamenielemea
    asnte kwa ushauri wako
     
  14. s

    shalis JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui jinsi ya kuwaomba can you pleas help.
    asnte mamuy yaani hata sielewi kwa kweli leo nina mawazo sana ukizingatia dada yeye amepanic mno kiasi cha kutaka kufungua kesi ya kupinga hukumu ,
    kinachonipa wakatimgumu ni kuwa tayari tumesha weka barries sisi na baba then tukipinga kesi tutakuwa na barries sisi na mama
    asante sana kwa ushauri
     
  15. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa suala hili, nafikiri ushauri wa kisheria zaidi unahitajika.......tafuta msaada wa kisheria. Pole sana
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    edit thread udelete information zisizomuhimu hlf omba mods waihamishe. Ahsante kushukuru.
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Pole sana kaka/dada Shalis........

    Nakushauri punguza kwanza munkari manake naona kama una mumnkari mpaka basi........

    Ningekupa ushauri kama ningejua we ni mtoto wa kiume au wa kike...
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Usijali dear... Nakusaidia kwa Mods... muda sio mrefu naamini watafanyia kazi....

    Nishapitia mambo ya misuko suko ya nyumba na related issues hivyo naelewa

    kabisa ni jinsi gani inawaumiza.... na jinsi gani mtapoteza pesa nyiiingi unnecessarily....

    Pamoja saana....

    ADI
     
  19. s

    shalis JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante dada,its too tight for me now....
     
  20. s

    shalis JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante dear, yaani hata mpaka nakonda ukizingatia all i make for the job ni kusaidia home na mimi hata siendelei then home kwenyewe wzazi hawapo sawa its real frustrating hata sijui mungu tu ahusike
     
Loading...