Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni Maujanja kama haya

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ndekirhepva, Jun 28, 2012.

  1. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wakuu naweza vipi ku post caption ya screen???????
    sijui nimeeleweka??
    yani una capture display ya screen yako inakua kama ni picha na una i post labda kama una mpa mtu maelekezo, lets say unamwambia afungue folder flani, then afanye vipi, sasa unamwonyesha kwa hzo picha ulizo capture kwa screen
     
  2. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    shikilia kitufe cha shift kisha bonyeza kitufe kingine cha print screen.ukimaliza hapo inakuwa umesha copy screen yako hivyo waweza paste utakapo.
     
  3. N

    Nyasiro Verified User

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    download haka ka software HoverSnap ni kazuri sana unaweza kucapture full screen, active window au unaselect eneo unalotaka katika screen nenda Free Downloads Encyclopedia - Softpedia then search
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    kama unatumia windows 7 nenda kwenye search box na andika "snipping tool" Itatokea kwenye list then click, itafanya screen kuwa kama na kivuli, tumia mouse kuselect sehemu unataka kuchukua then save
     
  5. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndekirhepva likes all the contriburions, naona na press like hapa hii kitu ya googlel chrome inazingua, nashukuruni sana wadau
     
  6. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimeanza kufanya mbwembwe na hii ya snipping tool naona mambo ni mazuri, thanx much mkuu
     
  7. koo

    koo JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda HAPA
    Thred kama hiyo ipo utapata shule nzuri mimi nimejulia hapo kama inavyo onekana hapo chini

    mafunzo.jpg
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Huu ukilaza huu, natamani nijue haya maujanja lakini lugha mwanawane imenipiga kumbo........
     
  9. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    maujanja kama haya ndio tunayaleta sasa kwa aproval na maksi,
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Select window ambayo unataka kui-copy halafu kandamiza Alt key halafu bonyeza Print Screen SysRq, kisha paste sehemu unapotaka....
     
  11. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  12. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sema naona kama nimesahau ile ya kuweka linki
     
  13. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi unaweza uka i paste kwenye comments hapa au unafanya je?
    manake naona kama niki paste hai pestiki
     
  14. Mabuzuki

    Mabuzuki Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    BIG-UP members it works!
     
  15. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    haya sasa tuma salam kwa watu wa3 na asante kwa kutumia mtandao wa airtel
     
  16. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
Loading...