Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mashairi, nimpigie simu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Mar 28, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Huwa napenda kumsapriz my waif na vijizawadi sometimes. Leo nimeona nimpigie sim nimuimbie wimbo mzuri wa kuliwaza kimapenzi wa zamani. Nimejaribu kuwaza hapa lakini kila ninaowaza haujakaa kivile

    rangi ya chungwa... no
    msichana wa sura nzuri... no
    singuo, utaomba mtu...no
    mapenzi yananivunja mgongo... no
    nakumbuka mazoea... no
    Embe dodo... no
    Tausi ndege wangu... no

    Naomba wale wa enzi zetu wanipendekezee wimbo....
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    chaupele mpz.
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180

    Hajawahi niambia niache rumba.... no
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    eeh we nawe basi mwimbie bofalo soja wa bob male yaishe...haaaaaaa kila mwimbo no...tupia exodus yaishe...akikuuliza niaje mwambie ur in transt...
     
  5. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    JARIBU HIZI: -Chiku mimi nakupenda sana...... -Nakupenda sana kweli, si kwa uzuri tu ulionao, hata tabia zako kwa kweli................ -Nakupenda kama pumzi ya maisha yako, Titi ee umeuteka moyo wangu nyara........ -Mtoto mwenye imani Conjesta, nimeamua kukupenda wewe pekee Conjesta.......... -MV mapenzi, meli ya wapendanao, moyo kama bahari manahodha mimi na wewe......... -Au huu hapa (lakini unaweza kuweka jina lake kama halifanani na hili ........We Naomi we Naomii, penzi letu Naomi limekuwa kama chunusi ilowiva, yahitaji kutobolewa na vidole viwili vyenye upendo..... Kwa sasa jaribu hizo kabla sijaendelea!!
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hebu niPM namba yako wewe nikutupie bafalo soja, ukifurahi then namtupia na yeye...
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Huo nimekubali. Ngoja niufanyie riheso...
     
  8. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duh! Afadhali, maana nilikuwa naendelea kuziorodhesha!!Lol!
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Endelea kuorodhesha mkuu... maana nafanya riheso unakuwa tena mgumu...
     
  10. T

    Tall JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.wewe ndie umjuae kuliko sisi
    2.kati ya ulizoorodhesha unajua ipi itamfaa.
     
  11. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    mhhh... hapa kizazi kipya tumetengwa, haya wa enzi hizo toeni nyimbo babu yetu amlidhishe bibi, lakini wazee nao siku wanapenda bongo flava na blues.
     
  12. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    mhhh... hapa kizazi kipya tumetengwa, haya wa enzi hizo toeni nyimbo babu yetu amlidhishe bibi, lakini wazee nao siku hizi wanapenda bongo flava na blues.
     
  13. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sawa mkuu naendelea: -Hata waseme seme Safi, mimi na wewe tuyazibe masikio........... -Hakuna duniani, mizani iwezayo kupima kiwango cha mapenzi yangu nawe Ashibai.............. -Chiku mimi nakupenda sana, Chiku mwana mama............ -Siyo kama ninakusifia eti kwa sababu ya sura nzuri Stella........mwadela!! -Malaika, nakupenda malaika..........
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Muimbie TAMAA MBAYA wa 20 Paa, Mchizi wa Combinango, ukishindwa mpe ule wa DUDU BAYA-NAKUPENDA TU!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mi naona ukamchezee kiduku badala ya kumuimbia.
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Husninyo hapo umeua kabisa teh! Mchizi Domo zege!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hiyo kiduku nayo asije akaja kuniomba nikamfundishe bure.
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ahmada umelewa: source - bikidude
     
  19. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Kuna huu hapa naupenda sana,sijui wewe na au yeye

    ...kuimba nimeimba lakini sina raha

    kucheza nimecheza lakini sina raha

    kunywa nimekunywa lakini sina raha

    Ninamkumbuka mpenzi wangu
     
  20. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #20
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Ha hahaha, ilike this

    kwanza kwani umeambiwa mkewe anapenda kiduku,amekuwa Jk nini?
     
Loading...