Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni maoni yenu katika hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrique, Sep 3, 2012.

  1. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi utamuelewa vp mpnz wako endapo amekuta msg za mapenzi ulizokuwa unachat na mtg mwingine na hakuulizi kabisa na umemuona akizisoma
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    wasiwasi wa nini?
    labda ana take time kukuuliza
    we jipange kwa majibu
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nitamuelewa ni mtu smart sana; kwani hapotezi nguvu kuuliza the obvious.
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyu atakuwa anatafuta 'gia' ya kutokea..
    Ni issue ya muda tu utaona majibu yake...
    Watch out...
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    Sio lazima iwe hivyo
    wengine hutumia 'kukaa kimya kama adhabu'
    ili u feel guilty na ili akunyime nafasi ya wewe kudanganya au kuomba msamaha uji feel better...
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kitete!mi kila siku nawambia watu adhabu za kimya kimya mimi kama mwalimu nazipenda sana!unatamanije kujiongelesha?sa sijui unaanzaje hapo!
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    una akili sana wwewe!yani huyo mtu aliyesomewa hizo sms hapo moja haikai mbili haisimami!
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mi scenario za aina hii huwa naziita NGUMU KUMEZA TAMU KUTEMA!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    jua kuwa na wewe ni mpenzi wake mwingine sawa mkuu..
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama unaisikiaga 'killing me softly'...ndio hii!!
     
  11. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    subiri "la revancha".....
     
  12. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kua kakudharau...
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    jiandikie talaka
     
  14. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwizi huwa hamchomi moto mwizi mwenzie akimkamata.
     
  15. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anajua na wewe siku moja utasoma sms zake
    Unyamaze kama alivyonyamaza yeye
    Wewe ulianza yeye atamalizia.
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    ...Naye anafanya hicho hicho ambacho nawe unakifanya ila hujamgundua tu...Vinginevyo alistahili kabisa kuuliza kulikoni?

     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,820
    Likes Received: 5,147
    Trophy Points: 280
    Ntamuelewa ni mtu anaye jiamini na hataki stresss!
     
  18. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yani we acha tu mara bby nataka kukwambiakitu,haya nambie anaishia kusema ujue nakupenda sana
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    hili ndilo jibu sahihi mtoa mada, tufunge tu hii thread!
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    hana shaka maana anajua na yeye atatafuata mpenzi mwingine, au anaye mpenzi mwingine......kwa hiyo hajitii presha
     
Loading...