Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni kuuliza.......................

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mohammed Shossi, Feb 18, 2011.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    WanaJF habari za jioni,

    Ni mategemeo yangu nyote mpo salama, kuna swali napenda kuwaulizeni ili nipate kujua hivi kuna nchi yoyote duniani ambayo imewahi kulipuka kwa maghala yake ya silaha kwenye kambi za kijeshi na kuleta madhara?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    yeah...kuna rumours kwamba hata Russia,mozambique and even Zambia ila sina hakika na kiwango cha madhara na pia CHANZO chake maana hilo ndio issue kubwa
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Thanks lakini nahitaji habari zilizokuwa za kweli ili tujiridhishe kuwa ni jambo la kawaida na swali libaki kwanini kambi zetu zipo kwenye makazi ya watu? na je hakuna uwezekano kwa lugalo na jitegemee kulipuka in near future? wamejiandaaje na kuzuia matatizo yasitokee kwenye kambi nyinginezo?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mmmh! Hata sijui ila uzembe ni uzembe tu hata kama hayo mabomu yangelipuka nchi zilizoendelea.
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    u r right una maana inabidi watu wawajibike ikibidi!
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    hizi kambi hapo zamani kabla ya jiji kupanuka zilionekana ni nje ya mji...hata hivyo what matters ni safety caution of keeping this killing bombs regardles zipo wapi..nadhani kutokujali,kutokutoa mafunzo na pia kubania bajeti ni chanzo..jeshi linapelekwa kisiasa zaidi...kwa vita za siku hizi sidhani hata kama yanafaa tena haya
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu cjui umewaza nn ila najua umefikiria sana kiukweli akuna na kama imewaikutokea ilikuwa ni bahati mbaya kwelikweli ila sio kama hapa tz hapa yanatokea kwa uzembe uliokithiri wala kuelezeka simple tu kwa vile uhai wa watu auna thamani
     
  8. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Only Tanzania kitu hicho kinatokea Russia Ilitokea leakage ya Nuklia sio Kambia ya Jeshi na sehemu nyingie ilipo tokea ni Panagarh in India na watu walipoteza maisha 0 hakuna aliyepoteza Maisha na hakuna aliyejeruhiwa The Telegraph - Calcutta (Kolkata) | Bengal | Blaze in army depot

    Only Tanzania kuna Wazembe kama wakina Shimbo kazi kuzungumzia siasa na wamesahau kuangalia maghala ya silaha kama yanahitaji uangalifu
     
  9. K

    Kivia JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli askari wetu wanapenda kuongelea siasa na wanatamani wawe wanasiasa na wanasahau wajibu wajibu wao .
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dah! mkuu nilikuwa najaribu ku google ili nione, sijafanikiwa kupata chochote.. vp salama lakini kaka? maana juzi jioni na jana ilikuwa kimya hatukukuona jamvini.....
     
Loading...