Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni kuuliza, hii ni nini hasa???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Misosi, Apr 2, 2011.

  1. M

    Misosi Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habarii wana JF. Naombeni wajuzi wa mambo mnijuze ktk hili na nifanye nini hasa niweze kuondokana na hizi ndoto. Ni hivi, mimi ni mwanamume wa miaka 31, toka mwaka 2008 nimekuwa nikiota ninafanya mapenzi na kaka yangu (yaani ananiingilia kinyume na maumb.......l), hali hii ilikuwa inaniudhi sana! na kipindi hicho nilikuwa nikiota nastuka usingizini. hali ikaendelea na sijui ilikuwaje nikaanza kuzizoea hizo ndoto na hata kufurahia hilo tendo. Ajabu ni kuwa kila nikiota namuota ni kaka yangu ndiye ananiingilia (kaka wa tumbo moja na tupo wawili tu ktk uzao). Niandikapo sasa hivi nimetoka kuota ndoto hii na nilikuwa nahisi raha na kufurahia SIJUI NI NINI KINACHOENDELEA KTK MWILI WANGU. Baada ya kustuka toka ndotoni nimejaribu kujiingizia kidole cha kati sehemu zangu za nyuma kimeingia bila shida!!! nikajaribu kujipaka vaceline na kuingiza vidole vyote vinne vimeingia bila shida pia na bila maumivu!!! WANAJAMII HIKI SI KISA CHA KUTUNGA, NAHITAJI MSAADA WENU WA MAWAZO NI NINI HII?? NA NIFANYAJE NITOKANE NA HII HALI??. TAFADHARI KAMA WAONA HUNA MSAADA WA MAWAZO NAOMBA USITOE KASHFA. Afya yangu pia inadhoofu sana. Ahsanteni
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jini mahaba.
    msikitin au kansani is best for u.
    kaombewe yataisha
    uyo jini mahaba anakuja kwa sura ya kakako
    KAOMBEWE KAKA.
    POLE ennh!
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,478
    Likes Received: 9,227
    Trophy Points: 280
    Hilo ni pepo baya sana. Anza kufanya ibada za nguvu.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hakuna cha kanisani wala msikitini
    We ni ******, kujiingiza vidole vinne kwa vaseline maana yake nini?
    **** kweli.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Rose mbna bwn haruc nmekutana nae huku? Mwambie Kakobe keshafka yeye ndo anasubriwa!
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    asi alikuwa anajifanyia xpermnt?
    dzain anatangaza biashara manake anavyosisitza ...nilisikia raha kweli kweli....pole lakin


    habari yake bgrta banaaaaaaa achana na mavsilne na maveseline....niaje babu\/
    kesho kuja bas pande i jaman
    utakuja?
    ebu nichek kwa cm kdg tutete nina neno nawe......usiku u kaka...afu NINA SHDA NAWE...dah una bahat...!!!!!!
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole ndg yng! Umenfanya npatwe na majonz! Bt Y uanze kujitia tn vdole? Jitahd uende either kanisan or mckikitin ukaombewe cz hiyo hal co nzr! Fanya harka kaka!
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahah hahha umenichekesha
    bwna harusi mwenyewe uyo mmhh nina wasi wasi km atumii vaseline na yeye!!!!!!!
     
  9. M

    Misosi Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nashukuru dada kwa ushauri. Lakini huyu jini mahaba ni nani hasa?? na anakujaje kwa mtu? mimi ni Mkristo na sijawahi na sina ushabiki wowote na mambo ya majini!!! kwa nini aje kwangu?
     
  10. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,017
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Njoo loliondo unywe kikombe!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mbona kaz nnayo? Ngas2ka mwambie acje tn! Mambo gn ya vaseln? Wenzao twapaka mwiln wnyewe wanaichakachua kvngne?? Daaah huyu mkaka ameniacha na Question Mark kibao! Y ajipake vaseline then ajitie mavidole??? Co kamchezo kwel haka??? Icjekuwa jamaa anafnya Promo kimtndo ati!!
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Misosi! Pole sana kwa maswahibu yanayo kukuta...! Nakuuliza jambo moja, je unalala na kaka yako chumba au kitanda kimoja? Kama jibu ni ndio Basi nakushauri jambo moja, ukienda kulala na ukaota tena basi jiangalie uko nyuma kama hakuna manii ulio achiwa kama ukikuta kumeharibika basi hakuna mwingine ila ni huyo unaye lala naye kitanda au chumba kimoja... Nachelea kuwa anaweza kuwa anatumia dawa za kukufanya ulale na usiamke mpaka anapomaliza haja zake.

    Basi fanya hivyo kwanza kabla sijaja na ushauri mwingine.
     
  13. M

    Misosi Member

    #13
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nashukuru mkuu! samahani kama nimekukwaza kwa hilo. Ki ukweli siko hivyo ni sbb ya hizi ndoto nilitaka kujua ni nini hasa. lakini hebu jaribu kufikiria ungekuwa ni wewe katika hali hii ya hizi ndoto ungefanyaje? bado nahitaji msaada wako wa mawazo.
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nenda kansani kamwambie mchungaji au padr atakusaidia

    lakin unatia mashaka apo pa KUJIIINGIZA VDOLE MWENYEWE ET KABSA UMECHUKUA MAFUTA......DZAIN UNAPENDA AKA KAMCHEZO

    nenda hosptali
    nenda maombi
    na si kila kitu cha kuxperment iv kweli km ungekuwa hauna swaga za kisenge ungejiwekea mafuta na kujiingza madole ma4?km kweli ungekua unachukia?

    sjui lakijn
    ukweli we unaowewe
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yan we hata uctake kujua yote hayo cz hayatakusaidia k2! Fanya 2 uwahi kwnye maombi! Kw nn kaja kwko ni story nyngne! 2kuulze ww kw nn ufwatwe na majin?
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ata mi kdg niwaze kama ivo

    io nguvu ya kujipaka mafuta km angekuwa nachukia kwel angejipaka?
    sjui lakin bt he z sound like.........
     
  17. M

    Misosi Member

    #17
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu nashukuru kwa ushauri ila kwa kweli toka nianzeota ndoto hizi huwa nakuwa nimelala pekeyangu. kiufupi ni kwamba silali naye kitanda kimoja na tupo mikoa tofauti!
     
  18. M

    Misosi Member

    #18
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Si hivyo ndugu zanguni! naomba mjaribu kunielewa. HAKIKA SI HIVYO MNAVYOFIKIRIA.
     
  19. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmh,kwa kweli inashangaza,kama alivyosema x paster,isije ikawa sio ndoto,bali ni matukio ya kweli ila unalazwa kwa madawa.maana na vidole unaingiza vinaingia vyote
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah! Comment yangu imekaa kikashfakashfa. Ngoja ninyamaze.
     
Loading...