Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni kujuzwa.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Aug 27, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni vigezo gani moderators wanatumia kunibania baadhi ya posts.??????
    Nawasilisha.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Wana jamvi hebu nisaidieni hapa nimepokea ujumbe huu muda si mrefu nimeshindwa kujua kama ni matapeli au vp'kwa sababu sijashiriki bahati nasibu yeyote

    MOI
    YOUR MOBILE NUMBER HAS BEEN WON 1,000,000 POUNDS FROM BLACKBERRY UK,KINDLY CONTACT DR GEORGE IMMEDIATELY ON bbuklive@w.cn TO REDEEM

    Mwezi july nlipokea msg kama hiyo hii hapa chini ila sijaijibu chochote


    YOU GSM NUMBER HAS WON 1,000,000 GBP IN ESPN STAR CRICKET 2012,FOR CLAIM,SEND YOUR NAME,ADDRESS,MOBILE NUMBER,AGE,TO US VIA EMAIL: espnoffice@espncrickets.com

    Hebu wataalam wa mambo hayo nijuzeni
    NB: sipo Tz naishi Middle east



     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hubby mzima wewe leo?? mbona sikusomi??
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    hv Asprin leo umekuwaje? mamîe cacico mbna leo mumeo anajichanganya hv umemfanyani??????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    ushachanganya desa...hii post si umeiweka kwenye ule uzi mwingine, naona uzee unakupa tabu Asprin
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Kuna ujumbe kama huo nlipokea mwaka jana toka kwa jamaa wanajifanya maajenti wa BMW kwa sababu mimi ni mpenzi sana wa BMW nlitaka kuingia mkenge walinipa namba nikawapigia namba ni ya UK mwisho nikastuka


     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Dah ukiwa na tamaa mara moja wanakuliza hawa jamaa' lakini je hawa jamaa wanashirikiana na makampuni ya simu? Kwa sababu msg wameonitumia leo haina namba ila imeandikwa MOI sijaelewa ni kampuni au nini?
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Jaribu kuhakiki lugha uliyoitumia, maudhui, vilevile jukwaa ulilotuma habari(huwa nyuzi zikiwekwa jukwaa tofauti zahamishwa), pia habari isiyo na ukweli huwa inapigwa chini
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya leo hata kidhungu hakijakaa vizuri yaani, YOUR MOBILE NUMBER HAS BEEN WON. Kwa tafsiri, hii inamaana kuna mtu ameshinda namba yako ya simu. Inamaana namba yako ya simu ya mkononi ilishindanishwa bila wewe kujua na sasa mshindi, anayepaswa kukabidhiwa namba yako ya simu ya mkononi, amepatikana. Kazi yaki sasa ni kumpatia namba yako mshindi wa namba yako. In other wordss, namba hiyo siyo yako tena na umpe aliyeishinda. Pole kwa attempt la kutapeliwa


     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    ooh! mkuu Aspirin, hebu check mahali unapotuma hizi post...sijui wapi unapokosea naona waendeleza story ya Ngongoseke..hili jukwaa jingine huku
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Katibu Mkuu wa Chamacha Demokrasia na Maendeleo - Sunday, 26 August 2012

    inabidi CCM mufundishwe nini maana ya kufurika kama hao watu walioukuja kula vitumbua kwenye ukumbi wa kuchukua watu 50 wamefurika na hao hapo kwenye mkutano wa slaa ambapo hakuna vitumbua, mahandazi, hakuna a/c wala kivuli wakipigwa na jua kali utasema wamefurika au vipi ?? labda mmekaa sana usa mmesahahu maana ya neno kufurika . chadema oyee kaeni na vitumbua na maandazi yenu sisi na Tanzania yetu na chadema yetu.
     
  12. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Post nimeikuta jukwaa la elimu lakini nikifungua naambiwa i don't have permission
     
Loading...